Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira mamlaka ya hali ya hewa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Hyasinter, Aug 12, 2012.

  1. H

    Hyasinter Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nina degree ya civil engineering,mwenyekujua jinsi ya kupata kazi kwenye hii agency anijuze
     
  2. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu tanroads
     
Loading...