Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira kwa walimu wapya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jonas jumanne, Dec 14, 2011.

  1. J

    Jonas jumanne New Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi jamii.naomba mnisaidie wanajamii,tangu mwezi wa7 wanachuo wamemaliza na mpaka wa9 matokeo vyuo vyote yalikuwa tiali.mwezi wa10 post za ualim zilipangwa na wizra uko moro,lakin mpaka leo hawataki kurelease izo post za ualim.asa 2fanyeje?2shachoka kukaa
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    maandamano
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwalimu hujui hata kuandika "tiali" au tayari ,ww utafundisha kweli mtu aelewe au kuharibu vijana wetu.
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimesikia zinatoka mwakani mwezi wa 7. Wakati unasubiri kuajiriwa, anzisha tuition mwalimu.
     
  5. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    jibu content na sio structure! Umeulza kumark au kutoa hoja? Wabongo bhana!
     
  6. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    'Tiali' ila hadi mwezi 7 baada ya bajeti kusomwa,mwaka huu fungu halipo!
     
  7. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    una uhakika na hvo unavyojb? Au nyi ndo akina riz1 nin? Km ni July af hyo xcul ya kata inayotegemea kuanza jan itaiba wap walimu! Think 10tmz mbele...!
     
  8. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Usjal, anytime utapata gud news, Jan utarpot bt be ready kwenda bush!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na huko ajiandae kukaa mwaka mmoja kabla jina lake halijaingizwa kwenye payroll na kuanza kupata mshahara
     
  10. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahaaa mkuu nimecheka kweli, huyu ndiyo anataka kuwafataki tu, watoto wetu!
     
  11. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwan kuna ubaya tukiwekana sawa?
     
  12. M

    Mtangi mtangi Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu kauliza vizuri mnaanza kumkosoa kuweni na busara siku zote tunajifunza kutokana na makosa sio tabia nzuri hiyo
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kimbilio la waliofeli ni wabunge,anzsha tuition
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hapo ndo penyewe.
     
  15. Wa tanganyika

    Wa tanganyika Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtanzania mnaona analalamika ajira sasa nyie wlimu mnachoshangaa ni kipi? Arghhhhhhhhhhr
     
  16. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hyo payrol sdhan km itakawia coz sku iz kwa hlo wanajtahd kdg kuzngatia, 1month under probtn the next u deserv 2 hav ua salary!
     
  17. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    kwani yeye ni mwalimu wa kiswahili?
     
  18. Amlima

    Amlima Senior Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kukosoana hata kwa vitu vinavyoeleweka?. Au kwa sababu hoja imetolewa na mwl. basi mnakagua hadi alama za mshangao, nukta, koma, na alama za kuuliza kama zipo, acheni hizo.
     
  19. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo nilikuwa wizara ya elimu, niliongea na mfanyakazi mmoja akadai post zitatoka muda wowote ila tatizo kubwa ni serikali haina fedha za kutosha kuwalipa, ungizingatia mwaka huu wamegraduate walimu wengi sana
     
Loading...