Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira kwa walimu wapya hizi hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Cyprian shayo, Jan 11, 2012.

  1. Cyprian shayo

    Cyprian shayo Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pande zote za tz ukipokea cm ni swali kuhusu post za walimu wapya.jamani ukweli ni kwamba serikali imejipanga vyema kuwaburuza kwa kutumia ahadi batili hadi watakapo pitisha bajet nyingine.kuhusu bajeti ya mwaka jana muulize mbunge wako aliyeridhia fedha zako ziongezwe kwenye posho yake hadi kufikia laki 2 kwa siku
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ziko wapi sasa, tafadhali usifanye mzaha katika mambo mazito ya kitaifa!
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Dk Masaburi
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We ni muandishi wa udaku?
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu sio tabia njema wala sio ungwana ujue unafanya kaz na masihala na kaz za watu.we uombe msamaha mana umetukela sana.jalibu kuwa makin usicheze na hisia za watu
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    apigwe ban 99 years!!!!
     
  7. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zero brain!
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    aisee,waonee huruma hawa shemeji zangu bhana!
     
  9. P

    Ptz JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha kuzingua watu weye, hebu angalieni hizi hapa, nimekuta kwenye web ya wizara
     
  10. M

    Mamatau Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzushi haufai. Wewe kama hujapata kazi hiyo au jamaa yako alifeli hivyo kutopangiwa kituo unyamaze na mkajipange upya!! waachani waliopata nafasi waende wakafanye kazi nanyi mbakie na chuki zenu binafsi!!
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ziko wapi mkuu? Au na wewe unaleta utani?
     
  12. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    ulaaniwe
     
  13. F

    FILOSY Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    fake promic! serikali ovyooooooo!
     
Loading...