Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira kwa walimu waliomaliza diploma na grade "a" vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Patflax jr, Oct 20, 2011.

  1. P

    Patflax jr Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wapendwa naomba kujuzwa na wale wenye ufaham juu ya ajira kwa waalimu wa STASHAHADA na wale wa ngazi ya CHETI kuwa ajira zao zinatoka lini? coz tumekaa sana mtaani kuanzia mwez MAY hadi leo hakuna hata dalili ya kutumiwa POST ili twende kulikomboa taifa toka kwenye lindi la UJINGA.
    Nawasilisha.
     
  2. G

    GILLO Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its coming soon! kwa mujibu wa taarifa ya habari radio one leo asubuhi
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tuliza boli wenzio walikaa mwaka mzima from may to march next year sembuse wewe miezi kadhaa tu . Piga tution il usisahau methodology
     
  4. P

    Patflax jr Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    tatizo nchi ye2 inaongozwa kinadharia zaidi na c kivitendo.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani ni ujinga gani unafanyika serikalini walimu hawapo mashuleni na huku mitaani walimu hawana ajira!
    DR Slaa alisema kuihagua ccm ni JANGA ndo kama hivi sasa!
     
Loading...