Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira - kwa waalimu wa physics na mathematics olevel.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mikumi, May 9, 2012.

  1. m

    mikumi Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA MTU YOYOTE WENYE DEGREE AU DIPLOMA YA UALIMU MASOMO YA PHYSICS AU MATHEMATICS ANIPIGIE SIMU AU ATUME CV YAKE KWA MAWASILIANO YAFUATAYO . MSHAHARA MZURI, SIYO PART TIME NA USIWE HUJAMALIZA MASOM YAKO NAMBA YA SIMU 0813 007977 AU 0786 007977 NA eliud732001@yahoo.com
     
  2. a

    achilles Senior Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikitokea english+litetature tujulishane mkuu.mm graduate udsm 2010 BAED
     
Loading...