Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira kwa partial academic transcript

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by BORNCV, Oct 20, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washika dau naomba kupata jibu na ufafanuzi kama serikali inaajiri kwa kutumia partial academic transcript?
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sehemu nyingi za serikali hizi huwa wanazikataa unless wawe wanihaji mtu haraka ndio wanakupa ajira ila wanakusisitiza ufuatilie mapema iwezekano ..
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka leo mimi niko kazini na ninatumia hizohizo, wengi ndo wanazotumia maana vyeti vinachelewa sana
     
  4. M

    Mwesiga Florid Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinakubalika, shaka ondoa mkuu
     
  5. K

    KANUTI SILAYO Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usi hofu wapo watu wapo mzigoni na result za semister tano,bongo sasa hv ni uwe una mjua nani na nani ana mjua yupi
     
  6. G

    Galconex Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh mimi nimewahi kukosabahati ya kuajiriwa serikalini kwa kigezo kuwa sikuwa na cheti cha kumaliza chuo.. Km unaweza kuvipata ul be on the safe side coz Ushindan ni mkubwa mno these days
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vyeti vinachelewa na full transcript je? Sasa hivi ni ngumu sana kupata kazi bila transcript mwambieni ukweli mwenzenu ili ajiandae.
     
Loading...