Ajira JWTZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lakuchumpa, Jul 11, 2012.

  1. L

    Lakuchumpa Senior Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news kwa wale wote mlokua na shahuku ya kwenda monduli. Nafasi za professional wa kujiunga na jwtz ni mwezi wa tisa. Get ready kuchapa mwendo. Hii ni kutokana na chanzo changu cha habar sababu na mi ni mmoja wa wahanga
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nilidhani unaweza hizo nafasi kajipange mkuu
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,074
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    kwani wanaojiunga jwtz ni wahanga?
     
  4. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Senior Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    sijakuelewa nafasi zimeshatoka embu fafanua tu japo we ni muhanga
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 2,729
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Poa mzeeeee
     
  6. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Poor reporting or else hopeless style of giving information: Always be focused with intention to give fruitful information and not to make derogatory as you have done......can you tell us (readers) your private source upon the truth of your post.."? Huna uhakika na unachosema na zaidi ni kuwapa hope wenzio ambao wanahitaji kujiunga na jeshi. Taratibu za jeshi haziko rahisi kama unavyojaribu kusema hapa; hivi unajua kuwa sio lazima kila mwaka kuwe na professional recruitment??? Kama ni wanajeshi wameshapata kutoka level za O' level na Advanced...na walifanya recruit ya ndani kwa wasomi wa huko jeshini; na ikitokea wakahitaji basi itakuwa kiasi kidogo cha wataalam...lakini sio kusema exactly mwezi wa tisa, huo ni uwongo na ushauri ni kwamba ni bora kuendelea kufanya bidii ya kufanya kazi au kutafuta nafasi zingine na ikitokea jeshini wanatangaza nafasi za wasomi unaweza kuacha huko uliko na kuomba jeshini....but be careful ktk kuacha kazi yako.
     
  7. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poor reporting or else hopeless style of giving information:Always be focused with intention to give fruitful information and not to make derogatory as you have done....can you tell us (readers) your private source upon the truth "GUD ADVICE MKUU"
     
  8. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,384
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi nafasi hazina tija kwa MLALA HOI maana SIKU HIZI WANAPEANA WAO KWA WAO TU Ndo MAANA hata UTENDAJI WA KAZI UNAPUNGUA KILA KUKICHA KWA HII IDEOLOGY YA KUPEANA PEANA.
     
  9. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    yu hav to display hizo nafas, so wbeta turn back ukajipange
     
  10. i

    inoxidable onyenyo New Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So mchakato wa application unaendaje?
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,803
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    foget abt this.
     
  12. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fafanua....
     
  13. M

    MESHACK KILUMILE New Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchakato Kwani Ukoje Huko I Like So Much Soldies
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,803
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kuna uzi nimeutoa nafikiri umeuona,ila msikate tamaa na sasa hv hakuna direct TMA,LAZIMA UANZE KURUTI,NDO UKUMBANE NA USAILI NDIPO UENDE TMA...
     
  15. kikaragosi

    kikaragosi JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana mi mwenyewe nasubiria kwa hamu,bado kwenda kujipima ukimwi 2 nijijue mapemaaaaaaaaaa
     
  16. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Twatishana saana!
     
  17. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye red, how?
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu JF Platinum Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 8,049
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Afadhali aisee kama wametanganza basi nitaenda kutayarisha application yangu kwa sababu mimi ninaitaka sana ile nafasi ya Shimbo; nitaomba moja kwa moja kuwa mimi ninataka kuwa Chief of Staff wa JWTZ.
     
  19. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,601
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hizo nafasi zije TUKAANDIKISHWE!
     
  21. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #21
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,601
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hakuna application jeshini!
     
  22. M

    Makambuya Senior Member

    #22
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hili suala lipo kiutani utani zaidi? mtoa maada hajatoa hata detail au ndo anataka aende peke yake? Kuweni serious jamani tunazihitaji hizo kazi.
     

Share This Page