Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira burka estate

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbisere, Aug 11, 2012.

  1. m

    mbisere Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi napenda kuwajuza kuwa kuna nafasi za kupalilia kahawa katika shamba la kahawa la burka estate lililopo jijini arusha kama unaelekea uwanja wa ndege kisongo.kwa ambaye yupo teari nenda moja kwa moja ofsini kwao na kazi inaanza jumatatu . HAKUNA KIWANGO CHA ELIMU WALA REFEREE,.
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ajira ya ukweli hii.....nimeikubali!
     
  3. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    una akili sana!! 9c post.
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Anza wewe. Payment tu, haitoshi kununua hata internet bundle! Right advert on the wrong media.
     
  5. A

    AMBUJE Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km huna cha kujib bora uwe kmya coz kuna watu wana shda na kaz.
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha umeuaaa nduguuuu
     
  7. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe unaidharau kuna wengine wanaithamini, acha kuwavunja watu moyo. Taarifa kama hii ni muhimu sana coz kila siku watu wanahangaika kutafuta vibarua ili kupta mahitaji yao ya kila siku, tunapopata taarifa hizi hata km mimi sitaenda kuna mtu ambaye atanufaika nayo........................ Ebu naomba tuwe wastarabu ndugu zangu kujenga nchi si kazi rahisi
    Kila mmoja afanye kwa sehemu yake na hakuna haja ya kumdharau mtu wengine, tuthaminiane
     
Loading...