Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira: Be aware facebook users!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Nov 27, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Imetokea kwa ofisi flani...post 1 watu 1000, wamechambua wakapatikana watu 20, kamati ikadai inataka watu 15 tu kwa interview, wakaingia facebook, personal details kwa wote waliojiachia zika-display, watano kati yao wakaangukia pua.

    NB: Baadhi Waajiri kwa sasa wanaangalia facebook page kuona personal details za watu kwani tabia ya mtu hujionyesha sana kwenye profile yako kule. So JF msijiachie sana kule!!
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    I like tht company coz' they knw wht they're doing n' wht they're looking for!!! nimegundua, serious people hata kama watakuwa na a/c fb, bado utakuta wana post chache sana na marafiki hawafiki hata 100! Kuna binti mmoja kuna siku baba ake alimlazimisha ku-log in kwenye a/c yake ya fb ili aikague. yule binti akanitumia password word yake ili nifute baadhi ya picha! Ile kuingia tu, nikakutana na friends zaidi ya 100 wapo online na total number of friends alionao ni zaidi ya 3000!! hizo picha zake sasa....!!!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo ilikuaje...binti walimfanyaje?hembu tumalizie bana!!
     
  4. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmenisaidia sana kwa hili. Kikubwa kule fb ni kucheza na a/c settings na privacy! Don't allow peope to search you in fb by either name or email.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hilo nalo neno....vilevile dont even accept invitation from some uknown s.hit friends!! Itakula kwako.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    sasa utauzaje sura? Kule ni kwa kuuzia sura kama samakisamaki ya mlimani ct
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona wengne hatutumii majina yetu halisi kule fb jaman?
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnataka kuniambia nini kwa habari ya wale ma-JF senior expert members tunaowaona kule fb?
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kila kitu kina muda wake na mahala pake,ukichanganya ni uchafu.
     
Loading...