Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira! Ajira!! Ajira!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MC babuu, Jul 8, 2012.

  1. MC babuu

    MC babuu Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwataarifu wale wote waliosomea (I.T) kwamba kuna nafasi zaidi ya 9900 ambazo zinapatikana kwenye kampuni ya (RET)mob security na pia inatangaza kutafuta mawakala nchi nzima.wanapatikana PPF TAWA,ghorofa ya 17 na namba zao za simu ya mkononi ni hii 0762397790.ni hayo tu kwa kifupi,kama unawafahamu zaidi tafadhali ongezea hapa na ukifanikiwa usisahau kuweka mrejesho hapa (asante kwa kusoma)
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jf kama watoto wa baba & mama moja!

    Thankx!
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umenifanya nicheke sana aisee!
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,701
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ok ok mkuu
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    ndyoko ila wewe undugu nimepingulua! Liwalo na liwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Utanifanya nikose usingizi wiki hii yote, mweeeeeeee! Natamani webcam ingekuwa inafanya kazi uone nilivyopiga magoti huku naandika hii post, yaani msamaha pekee ndiyo ninaouomba kwako. Hakika nisamehe tu!
     
  7. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ok thanks..
     
  9. MC babuu

    MC babuu Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizuri sana Kibwebwe huko ndo kusaidiana me sina ramani ila nimewafahamisha msisite kunipa na mimi mchongo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    usikonde pamoja mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa! Mkuu haunihusu msamaha wako ila umenifanya nicheke kweli. Maana kama nakuona vile jisura lilivyokushuka 'fuuuu' utadhani mpira wa vinundu umetobolewa au avatari ya pasko ngumi jr. Aah!
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It 9900!?
     
  13. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa taarifa hiyo njema mkuu
     
  14. C

    CAY JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  15. A

    Anniem Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa information
     
  16. i

    itagata Senior Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ubarikiwe sana mkuu!
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks
     
  18. b

    benny50 Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah...wana jf yaan kuna vitu vingine vya ajabu sana...nimepiga simu kwa namba alizoacha jamaa..nilichoambiwa ninatakiwa nitoe elf 60 kwa ajili ya training then ndio unapewa jukumu la kufanya kazi na mawakala wao..hapo naona unanunua kazi kwa elf 60.....kwa mtaji huo mi siwezi
     
  19. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sure? wandugu tujumuike..
     
  20. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ebu! just simple math. 60,000*1000/=60,000,000/= mhh alots of money, mjini shule, kijijin jembe. Watu wana make money kupitia shida za watu! World is not fair. Kuwen makin job seekers, watu wamewageuza nyie mradi. Napita tu...
    CPA(T)
     
Loading...