Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kwa kunyimwa unyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mgomba101, Oct 7, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    MKAZI wa Mtaa wa Mpanda Hotel, Wilaya ya Mpanda mkoani Katavi, Nzego Vicent (33), amejiua kwa kujinyonga na kamba baada ya mkewe kumnyima tendo la ndoa.Tukio hilo limetokea hapo juzi majira ya saa 7:30 usiku jirani na nyumba waliyokuwa wakiishi wanandoa hao.Mke wa marehemu huyo aitwaye Agnes Nicodemu, alisema siku ya tukio mumewe ambaye alikuwa ametoka kwenye pombe za kienyeji, alifika nyumbani kwake majira ya saa 6:20 usiku na kumtaka ampe tendo la ndoa.Alisema kutokana na shughuli alizokuwa amezifanya mchana, alimwomba mumewe avumilie hadi siku itakayofuata kwa kile alichomweleza kuwa hakuwa tayari kufanya tendo hilo kwa kuwa alikuwa amechoka.Kwa mujibu wa mama huyo, baada ya kumjibu hivyo, mumewe hakuridhika na ndipo alipoanza kumshutumu kuwa huenda ana mahusiano ya kimapenzi na wanaume wengine."Baada ya hapo alianza kunishambulia kwa kunipiga huku akinitolea maneno ya kunitisha kuwa lazima ataniua kwa panga," alisema mama huyo huku akitoka machozi.Agnes baada ya kuona kipigo kimezidi, anasema aliamua kukimbia nje na mumewe nae aliamua kutoka huku akiwa na mashoka mawili, akaelekea kusikojulikana na kuacha nyumba ikiwa wazi."Ilipofika aubuhi, majira ya saa 12:30 asubuhi, majirani walinifuata na kunieleza kuwa mume wangu amejinyonga kwa katani, jirani na nyumba yetu," alisema.Kamanda wa Polisi Mkoa wa Katavi, Dhahiri Kidavashari, amethibitisha kutokea kwa kifo hicho.Wakati mkazi huyo akijinyonga kwa kunyimwa unyumba.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh....
     
  3. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo ni adui ujinga
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ohhhhhhhh..........
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    well problem solved...huko aendako hana shida ya kunyimwa wala kuomba K
     
  6. p

    pazzy Senior Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwakisa hiki lzma tukubali ukizidisha sana pombe nihatari kwani utakosa busara yakufanya maamuzi!lkn kama hyo mama naye ndio ulikuwa ni utaratibu wake wakumnyima ushilikiano mume wake basi hafai kwani alifuata nini kwenye ndoa...raha ya ndoa nikupeana ushilikiano na kuweka mipango ya maendeleo!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Hii kitu hii
     
  8. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mpumbavu tu huyo mume! Anakuwa mkali kwa mkewe yeye saa 6 usiku alikuwa wapi? Amevuna alichopanda.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hata akijinyonga ndo kwanza anawaachia wale walokuwa wakimnyemelea mmkewe wafaudu!!
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    inawezekana hajajinyonga mwenyewe inabdi hapo uchunguzi zaidi ufanyike, na huyo mkewe ahojiwe zaidi,
     
  11. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hata kama umeoa haimaanishi ndio leseni ya kumbaka mke wako..! Lile tendo bado linabakia kuwa ni la ridhaa.. Mwisho wa ciku ufanye na mkeo afurahie.. Sasa huyu katoka kwenye pombe huko anataka.. Kuambiwa mwenzie amechoka ndo kaja juu..! Ubakaji huo..
     
  12. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Ila hili tatizo la kina baba kunyimwa haki ya ndoa linazidi kukua kila kukicha inabidi tuungane wakina baba tuanzishe taasisi za kutetea wanaume kwa sababu wanawake wamepewa nguvu hadi imepitiliza sasa.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Chonde Chonde Ulevi Ni Nomaaaaaaaaaaaa!!!
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Kweli kumnyima mumeo unyuma ni KUMDHALILISHA YEYE NA UKOO WAKE! Wewe umetolewa mahari, ili uende kumpa mwenzio UNYUMBA KILA ATAPOHITAJI, tena ulikubali mbele za watu huku ukitabasamu kuwa Kwenda kumpa u nyumba mumeo hilo jukumu waliweza na walitaka! WHYYYYYYYY KUMNYIMAAAA!!!!! TENA BILA SABABU YA MSINGI!!!!!!!!!. NIMEMUNA NA HICHI KIFO!!!!!! IT WASNT FARE!!!!
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    labda niulize yeye hadi saa sita alikuwa wapi tena ya usiku?
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa, kwanza ile kamba kaipatia wapi, wakati mke wake anasema alitoka na shoka mbili, afu police wanatakiwa wamchunguze huyo mwanamke alikimbilia wapi, kuna harufu harufu ya mke wake kuwa kafanya mauwajai hayo au kuna big deal hapo.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    unyumba tu kajinyonga, je ugorofa?
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Si alikuwa kwenye vikao vya wazee hujui deal nyingi za kina baba zinapatikana bar?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    yaani huwa sikubaliani na hili la dili zinapatikana bar.

    Hawana ofisi? Au matapeli?

     
  20. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Pointi !
     
Loading...