Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kwa kukatazwa kuoa mke wa pili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilimasera, Jun 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MKAZI wa kijiji cha Ubinga kata ya Mhugi, Tabora, Bundala Mwandu (26) amejinyonga baada ya walezi wake kumkataza kuoa mke wa pili.

    Akithibitisha jana kutokea kwa tukio hilo, Mkuu wa Polisi wa Wilaya ya Nzega, Issa Muguha, alisema Mwandu alikutwa amejinyonga Juni 13 saa nne asubuhi katika kijiji hicho.

    Muguha alisema, kabla ya kujinyonga, Mwandu alikuwa na mke mmoja na alitaka kuoa wa pili, lakini alipopeleka taarifa hiyo kwa walezi wake, hawakukubaliana na uamuzi huo.

    Baada ya taarifa hiyo kukataliwa, Mwandu alifikia uamuzi wa kujinyonga kwa kutumia kamba ya gome la mti.

    Akizungumza na gazeti hili, babu wa Mwandu, Bulabo Kinimba, alisema alipopata taarifa ya mjukuu wake kutaka kuoa mke wa pili, alimshauri asubiri mpaka baadaye.

    Kinimba alisema alimshauri kwamba kwa sasa umri wake hauruhusu kubeba majukumu makubwa ya familia mbili.

    “Nilimwambia asubiri baadaye ndipo angeze mke wa pili, kwani bado ana umri mdogo, nashangaa kijana wangu amefikia uamuzi huu,” alisema babu huyo.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    kwa ugumu huu wa maisha aongeze mke loool
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    26 yrs na mke mmoja hamtoshi!!!!?
    mmh, kazi ipo!!

    ee Mwenyezi Mungu, tusaidie
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata huko alikofikia atakuwa amejinyonga bila shaka. Pumbavuuu sanaaa!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    teheteheteheteee
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu bwana kanishangaza sana, cjawah ona zoba kama hili duh! Iyo ya huyo waliemzuia ilikua ina AC?
     
  7. N

    Ngoswe11 Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahah dah,

    Off topic, Miss Judith tunaomba majibu coz siku 30 zimeshapita sasa vipi mambo yapoje mbona hutushirikishi wana MMU tuliokuwa tunakuombea! Jamaa vipi anashangilia mida hii au hajaona ndani hadi mida hii?
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaman dunia ina mambo
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kweli tunatofautiana,wengine wanakua mwili ila siyo akili
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hata kama alionjeshwa yenye ac,atajibeba sasa. mkewe karudi kwenye market sasa, asifanye makosa! kama kuna anaemjua mjane amuelekeze aje aanzishe uzi hapa chap chap achangamkie tenda kungali mapemaa!
     
Loading...