Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kwa kuitwa Cameron

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Nov 15, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kuwa mwanafunzi mmoja wa Chuo cha SAUT jijini Mwanza amejinyonga juzi. Habari zinasema marehemu aliacha ujumbe ukileza kuwa sababu za kujinyonga ni wenzake kumwita Cameron. Mwenye taarifa zilizodhibitishwa atufahamishe. Mwezi Septemba mwaka jana mkazi wa Kinondoni Deogras Paul alikutwa chumbani kwake akiwa amejinyonga kwa kutumia shuka kwa kile kilichodai kuitwa ‘shoga' na majirani zake.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole wafiwa....
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kha! Yani kuambiwa tu ujitoe roho?
     
  4. L

    Leliro Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sababu nyingine
     
  5. k

    katoto kajinga Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa ila na bangi zinahusika si bure.
     
  6. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hii abari ni ya kweli.Nilikua naelekea pale Uwanja wa mpira kuwaona jamaa zangu fulani.wakati nafika uwanjani hapo kulikua kuna match inaendelea kati ya wanafunzi wa LLB na kozi nyingine ambayo nimeisahau.Halafu kulikua na promotion ya watu wa Airtel.sasa wakati naingia uwanjani hapo nikaona wimbi la wanafunzi likikimbilia upande wa chini wa majengo yale mapya ya SAUT, sasa tukiwa tunajiuliza kulioni baadhi ya wanafunzi waliotokea upande huo wakatuambia kuna mwanafunzi wa mwaka wa kwanza LLB amejinyonga kwa kamba ya katani.Ilituhuzunisha sana .

    Hiyo ilikua tisa kumi wakati watu wanajiuliza kulikoni,wengine walisema mara nyingi wanafunzi huwa wanajiua either kwa kufeli mitihani ambayo kwa pale haikua issue kwasababu mitihani bado,wengine wakasema itakua issue ya mapenzi.sasa katika issue hiyo ya mapenzi wakasema nanukuu" Project ya mama Mkapa ya kulea na kusomesha watu walioathirika na VVU imewamwaga vijana wengi walioathirika katika vyuo tofauti tofauti humu nchini" Hivyo watu wakahisi asije kuwa kakanyaga mmoja wapo.

    Hivyo ndivyo hali ilivyokua.
     
  7. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ukweli ni upi? kajinyonga kwa kuitwa Cameroon au sababu ni hizo tetesi za kukanyaga mmoja wa watoto wa project wa mama mkapa?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa. Mtu anapoamua kujiua huwa inagusa hisia za watu wengi.
    Mungu ailaze roho ya marehemu panapostahili.
     
  9. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    humu ndani wengi wangekuwa wameshakufa maana wengi wanaitwa cameroon.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    I wonder how this issue will be looked upon in the next 50 years or the Tanzanians Future generation.... I am scared of the whole shebang's future!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    People, let's think twice before we spit our venom... Bila midomo ya watu hawa wawili wangekua bado ni wazima. Hivi pilipili usi kula wewe inakuwasha vipi hadi ukaamue kung'oa mti mzima? Kweli kuna cultural issue ila sio to the extend ya kuwanyanyasa wahusika hadi waamue kuiaga dunia.
     
  12. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kwa kweli Mungu na waungwana shetani na wahuni-mwisho wa kunukuu.
     
  13. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kijana amejifanyia ukatili wa kutisha kwa
    Kujinyonga hadith kufa sababu alizoziacha
    Ni anasema ameamua kujiua baada ya kunyang'anywa girl friend na huyo binti inaelekea alikuwa nae tangu
    Form 5na6 na wakahamia wote hapo chuoni
    Mwanza kufika mwanza ndipo binti alipomsaliti na huyo
    Aliemchukua akatengeneza genge la marafiki ambao kazi yake ikawa kumzomea na kumtania hichi ndicho kimepelekea akose raha na kujiua. Marehemu ni mdogo wangu kabisa :alikuwa mwanafunzi wa mwaka wa kwanza sheria.jinalake. SEIYA JEROME DOMINICK:
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sijaona mchagga mwenye maamuzi kama haya. si vema kumsema marehemu, lakini mhm?
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa!
     
  16. aye

    aye JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    poleni wafiwa nlichoskia ni wivu wa mapenzi baada ya kuachwa na demu wake hapo chuoni na si kuitwa jina cameroon
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatufahamiani kwa majina halisi humu hivyo impact yake ni little ama hakuna kabisa unapozushiwa allegations hizi. Fikiria wewe tuseme unaitwa X Y uzushiwe hilo mtaani kwenu na kila upitapo story ndio iwe hiyo utafanyaje? Kumbuka watu wanatofautiana kiwango cha kuabsorb shock
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Nielewesheni Cameroon ina maana gani mpaka mtu kajivutisha maisha yake?
     
  19. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Belinda kama kuona huoni hata kusikia nako shida? Ok! Kwa kifupi Cameron wanatumia jina hilo kurefer watu wanaojihusisha na shughuli za kishoga/kisenge<ashakhum>
     
  20. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa msiba, kama ulivyosema marehemu ni mdogo wako kabisa. Kitu kinacho uma na kukera ni pale watu wazima wanapofanya vitendo vya kipuuzi kama kumzomea na kumtania mtu kisa kaporwa bf/gf wake. Haya mambo yanafanywa na vijana wanaobalehe na si wanavyuo.

    Ni majonzi kwa kweli,......
     
Loading...