Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinyonga kwa kuchoshwa na vipigo vya mkewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Aug 8, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=4]Comments [/h]


    0 #1 harrid 2011-08-08 06:21 dah tamwa wanahitajika kuchukua au kuchukuliwa atua.manake kidume kujiua si mchezo, ustawi wa jamii mpoooooo.hii ishu si ya kitoto na si ya kawaida,kweli jamaa alionewa.
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hii mpya.. ..
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]WanaJF pateni huu uhondo;[/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    MKAZI mmoja katika Mtaa wa NHC katika Mji wa Mugumu wilaya ya Serengeti wilayani Mara, Samson Kitoshi (32) amejinyonga hadi kufariki dunia kwa kamba chumbani kwake kwa kile alichodai kuwa: “Amechoka kupigwa na mkewe kila wakati.”

    Tukio hilo lililovuta umati mkubwa wa watu, linadaiwa kutokea jana saa tano asubuhi. Akisimulia mkasa huo, mtoto wa marehemu (Jina tunalihifadhi) alisema kabla ya kutokea kwa tukio hilo, mama yao alimpa Sh 1,000 akanunue sukari na vitafunio, lakini asimpe baba yao chai... "Mama aliaga kuwa anakwenda Hospitali DDH kwa kuwa anaumwa. Baba akasema hatakunywa chai hiyo na kutuambia kuwa hatutamwona tena anatuaga na tusiingie ndani."

    Marehemu baada ya kuingia chumbani kwake anadaiwa kuwa alifunga kamba juu ya dari na kujining'iniza hadi alipokata roho.Mtoto huyo wa darasa la tatu ambaye ana umri wa miaka 10 alisema hawakuweza kuingia ndani kama walivyoambiwa na baba yao, lakini baadaye aliamua kumwamsha akidhani kuwa amelala ili anywe chai ndipo alipokuta amening'inia. Alipiga kelele kuomba msaada.

    "Baba alikuwa amevua shati akawa amening'inia chini kuna meza nikaweka stuli ili nifungue kamba sikuweza nikapiga yowe majirani wakafika wakasema ameshakufa," alisema.

    Kuhusu migogoro ya ndani, mtoto huyo alisema kumekuwa na ugomvi wa mara kwa mara hasa ukisababishwa na mama yao ambaye anauza pombe ya kienyeji ya wanzuki anaporudi akiwa amelewa kwani humfanyia vurugu baba yao.

    "Hivi karibuni baba alifikia hatua ya kumtaka mama aondoke amechoka na mateso anayomfanyia, lakini mama alikataa kuwa hawezi kutoka na kudai yeye ndiye atakayetoka," alisema.Ndugu wa Kitoshi ambaye anaishi katika Kijiji cha Morotonga alisema kuwa marehemu aliyekuwa akifanya kazi ya kusaga nafaka alikuwa akilalamika kupigwa na mkewe mara kwa mara.

    "Huyu ni ndugu yangu hata leo amefika kwangu na akanikosa na kurudi nadhani alitaka kuniambia kitu. Baada ya muda nikapigiwa simu kuwa amekufa kwa kujinyonga, amechoshwa na kupigwa," alisema.

    Kamanda wa Polisi Wilaya ya Serengeti, Paulo Mng'ong'o alijaribu kumtafuta mwanamke huyo kwa simu lakini mara baada ya kujitambulisha kuwa yeye ni OCD, mama huyo alikata simu.

    Baada ya muda mama huyo alifika nyumbani na kumkuta mume wake akining'inia kwenye kamba. Huko alipokewa kwa maneno makali kutoka kwa wanawake wenzake waliokuwa na hasira baadhi wakisema: “Ulitaka afe ujitawale sasa amekufa tanua... unadanganya ulikuwa hospitali mbona umelewa..."

    Maneno hayo makali yalimwingia mwanamke huyo kwani alikaa chini kisha akalala chali na kupoteza fahamu. Hakuweza kunyanyuka hadi alipopakiwa kwenye gari la polisi pamoja na mwili wa mumewe na kupelekwa hospitali.

    Akizungumzia tukio hilo, Kamanda Mng'ong'o alisema polisi inalifanyia uchunguzi na kwamba itatoa taarifa kwa umma. Alisema wangefanya mahojiano na mke huyo wa marehemu baada ya kuzinduka kujua chanzo cha kifo hicho.Mwenyekiti wa Mtaa wa NHC, Elias Nyamraba alisema kuwa wanasubiri ndugu wa marehemu kwa ajili ya hatua nyingine ikiwemo ya mipango ya mazishi akisema Kitoshi ni mzaliwa wa Kijiji cha Issenye.

    Source: Mwananchi


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shughuli, nayeye si angehama tu nyumbani mpaka ajitoe uhai ?! Na mke mlevi ana nguvu ya kupiga mume ?! Mwe!
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    MKAZI mmoja katika Mtaa wa NHC katika Mji
    wa Mugumu wilaya ya Serengeti wilayani
    Mara, Samson Kitoshi (32) amejinyonga hadi
    kufariki dunia kwa kamba chumbani kwake
    kwa kile alichodai kuwa: “Amechoka
    kupigwa na mkewe kila wakati.”
    Tukio hilo lililovuta umati mkubwa wa watu,
    linadaiwa kutokea jana saa tano asubuhi.
    Akisimulia mkasa huo, mtoto wa marehemu
    (Jina tunalihifadhi) alisema kabla ya kutokea
    kwa tukio hilo, mama yao alimpa Sh 1,000
    akanunue sukari na vitafunio, lakini asimpe
    baba yao chai... "Mama aliaga kuwa
    anakwenda Hospitali DDH kwa kuwa
    anaumwa. Baba akasema hatakunywa chai
    hiyo na kutuambia kuwa hatutamwona tena
    anatuaga na tusiingie ndani."
    Marehemu baada ya kuingia chumbani
    kwake anadaiwa kuwa alifunga kamba juu
    ya dari na kujining'iniza hadi alipokata
    roho.Mtoto huyo wa darasa la tatu ambaye
    ana umri wa miaka 10 alisema hawakuweza
    kuingia ndani kama walivyoambiwa na baba
    yao, lakini baadaye aliamua kumwamsha
    akidhani kuwa amelala ili anywe chai ndipo
    alipokuta amening'inia. Alipiga kelele
    kuomba msaada.
    "Baba alikuwa amevua shati akawa
    amening'inia chini kuna meza nikaweka
    stuli ili nifungue kamba sikuweza nikapiga
    yowe majirani wakafika wakasema
    ameshakufa," alisema.
    Kuhusu migogoro ya ndani, mtoto huyo
    alisema kumekuwa na ugomvi wa mara kwa
    mara hasa ukisababishwa na mama yao
    ambaye anauza pombe ya kienyeji ya
    wanzuki anaporudi akiwa amelewa kwani
    humfanyia vurugu baba yao.
    "Hivi karibuni baba alifikia hatua ya kumtaka
    mama aondoke amechoka na mateso
    anayomfanyia, lakini mama alikataa kuwa
    hawezi kutoka na kudai yeye ndiye
    atakayetoka," alisema.Ndugu wa Kitoshi
    ambaye anaishi katika Kijiji cha Morotonga
    alisema kuwa marehemu aliyekuwa akifanya
    kazi ya kusaga nafaka alikuwa akilalamika
    kupigwa na mkewe mara kwa mara.
    "Huyu ni ndugu yangu hata leo amefika
    kwangu na akanikosa na kurudi nadhani
    alitaka kuniambia kitu. Baada ya muda
    nikapigiwa simu kuwa amekufa kwa
    kujinyonga, amechoshwa na kupigwa,"
    alisema.
    Kamanda wa Polisi Wilaya ya Serengeti,
    Paulo Mng'ong'o alijaribu kumtafuta
    mwanamke huyo kwa simu lakini mara
    baada ya kujitambulisha kuwa yeye ni OCD,
    mama huyo alikata simu.
    Baada ya muda mama huyo alifika nyumbani
    na kumkuta mume wake akining'inia
    kwenye kamba. Huko alipokewa kwa
    maneno makali kutoka kwa wanawake
    wenzake waliokuwa na hasira baadhi
    wakisema: “Ulitaka afe ujitawale sasa
    amekufa tanua... unadanganya ulikuwa
    hospitali mbona umelewa..."
    Maneno hayo makali yalimwingia
    mwanamke huyo kwani alikaa chini kisha
    akalala chali na kupoteza fahamu. Hakuweza
    kunyanyuka hadi alipopakiwa kwenye gari
    la polisi pamoja na mwili wa mumewe na
    kupelekwa hospitali.
    Akizungumzia tukio hilo, Kamanda
    Mng'ong'o alisema polisi inalifanyia
    uchunguzi na kwamba itatoa taarifa kwa
    umma. Alisema wangefanya mahojiano na
    mke huyo wa marehemu baada ya
    kuzinduka kujua chanzo cha kifo
    hicho.Mwenyekiti wa Mtaa wa NHC, Elias
    Nyamraba alisema kuwa wanasubiri ndugu
    wa marehemu kwa ajili ya hatua nyingine
    ikiwemo ya mipango ya mazishi akisema
    Kitoshi ni mzaliwa wa Kijiji cha Issenye.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa najiuliza sana,inakuwaje unajiua kwa sababu ya mtu?This is insane!Huwezi kumwona mtu ambae umekutana nae ukubwani tena labda miaka mitano tu iliyopita na ulikua humfaham kabla ya hapo,unamuona bora kuliko maisha na uhai wako!!Wehu huu!!
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakurya bwana.....
    Wanaume ni balaaa......
    Wanawake ni kasheshe.........
    Dawa ni kuwaacha waoane wenyewe kwa wenyewe ili wapigane mapanga hiyo ndio raha yao.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Suicide ni alama ya cowardness mara nyingi...
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mi zamani kujiua ni kwa ajili ya Mkwawa na watu wake tu, kumbe nlikuwa nimeingia choo cha watoto, huko nikakuta mapoti tu.
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dawa ya mwanamke mkorofi kama huyo ni kumtelekeza tu. Unatafuta kimwana mwingine then nduki.
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndio madhara ya kutafutiwa mchumba hayo, matokeo yake unaparamia miana mke ambayo inabeba vyuma na kuvuta bangi
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Aisee.......;>
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ugomvi ni wa kabila gani?
    na ni kabila gani lisilokua na "tatizo " kwa mtazamo wako?
    naona mnge discuss topic kama tukio na sio topic kama ukabila,....
    kila kabila tunasikia mambo yao kibao ila tu basi hatuoni umuhim
    wa kuyatilia maanani maana ni upuuuzi ku-discuss kwamba kabila flan ni hovyo kwa
    haya na haya,.......

    Taja kabila lako hapa uone lilivo safi mkuu
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    But you have to pray for God to
    help you when you're tempted,....there are times aisee duh
    sikia hadithi tu,ila kutojinyonga ni rehema ya Mungu,mshukuru
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,423
    Likes Received: 9,122
    Trophy Points: 280
    Duhh, na mie itabidi niache kulipa kichapo Gozi langu.
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanamke gani huyo anaenda kunywa pombe halafu anasinhgizia kuwa eti alikuwa hospitalini?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP mbaba uliyejinyonga!... Daaah! Upendo ulizidi kwa mkewe!.. Attachment ilkuwa kali akashindwa kumwacha aokoe roho yake... Haya sasa amejinyonga, mwezie kabaki!
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mapenzi kizunguzungu
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    well said :)
     
Loading...