Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinusurisha polisi kwa kujeruhi mke kwa wivu wa kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Mar 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    Ajinusurisha polisi kwa kujeruhi mke kwa wivu wa kimapenzi
    [​IMG]
    Friday, March 18, 2011 10:38 AM
    KIJANA mmoja jina kapuni [34] mkazi wa Yombo amejinusurisha kituo cha polisi baada ya kumjeruhi mke wake kutokana na sababu za wivu wa kimapenzi.Chanzo cha habari hii kilidai kuwa, kijana huyo alimjeruhi mke wake baada ya kumuhisi kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwenye nyumba wao.

    Ilidaiwa kuwa, jana majira ya saa 2 usiku mume huyo alikuwa akianza kumfokoe mke wake na hatma yake alijikuta kumpiga na kumjeruhi maeneo yake ya usoni kutokana na jazba na hasira ya kuhisi kuibiwa mke wake.

    Ilidaiwa kuwa, mara baada ya kuona amejeruhi kijana huyo alichomoka ndani kwake na kukimbilia kituo cha polisi kilichokuwa karibu nao kuripoti tukio hilo.

    Majirani waliokuwa karibu nao walikimbilia ndani humo na ndipo mwanamke huyo alibainisha kuwa alikuwa amempigwa na chupa ya soda kutokana na hasira za kuhisiwa anatoka nje ya ndoa.

    Mwanamke huyo alibainisha kuwa “mume wangu ananihisi kuwa nina mahusiano na baba mwenye nyumba, kutokana na kutukuta mara kwa mara tukiongea na kuchangamkiana ndipo alikuwa akidhani kuwa ni mpenzi wangu”

    Ilidaiwa kuwa mwanamke huyo alifafanua kuwa alikuwa na ukaribu na mwenye nyumba hiyo kwa kuwa alikuwa ni kabila moja na alikuwa akimuona kama kaka yake kutokana na kuongea lugha moja.
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh Hii kali, hicho kikwao jamaa alikuwa hakielewi nini?
     
Loading...