Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajinasua kwa wabakaji kiana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Aug 28, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Mateja walikutana na mama mmoja wakasema hawataki cha ziada toka kwake labda kumfanyizia kitu kibaya.
    Yule mama kwa upole akawambia kuwa yeye hana hiana lakini anawaonea huruma kwa vile bado ni vijana wadogo naasingetaka kuwaambukiza ngoma kwa vile keshapima na ni positive.
    Hapohapo akafungua pochi nakutoa kondomu, wasela bangi ziliwaishia kila mmoja akasepa kivyakevyake.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    hao sio mateja basi..............huh
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh huyo mama alitumia akili kweli.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Unawashaur kina mama watembee na Condom?. Au lengo lako nin!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ile kitu ilikuwa haijawaingia kisawasawa..
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    condom anatembea nazo na kaz gan?. Atakuwa ni changudoa a.k.a dadapoa.
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo hakukuwa na teja mkuu. Mateja ninaowajua mimi huwa hawana majadiliano, ni kwamba huyo mama angekula mtama watu wakala mzigo halafu hizo habari nyingine zingekuja baadaye.
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mateja hawana utani eti.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mwingine alidanganyia hivyo, baada ya basi lao kutekwa; majambazi yakamuita Chacha (mmoja wao mwenye ngoma) na kumwambia; 'mwathirika mwenzako huyu hapa'. Ilibidi mama wa watu ajieleze kuwa ni mzima ila ilikuwa njia ya kujikinga na maradhi!
     
  10. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mh sijui huyo mama ni brilliant au vip
     
Loading...