Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajila za ualimu mwaka huu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Africa_Spring, Aug 31, 2012.

  1. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kufahaishwa kama tayari ajira za ualimu wa secondary kwa mwaka huu zimeanza kupangwa au bado. Maana najua mwaka jana watu walisubiri mpaka mwezi wa kwanza mwaka huu. Wenyefununu tupeni moyo ndugu zenu maana huku kitaa bara wakuu.
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mwaka huu wembe ni ule ule mwakaniiiii!
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ualimu mwaka huu ni kwa kutuma application katika Halmashauri iliyo karibu na wewe!Usaili utafanyika kama kawa!
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ajila .......... :third:
     
  5. f

    fimbombaya Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sina uhakika ila ngoja tungoje tutajua tu
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, utaratibu ni ule ule wa miaka ya karibuni
     
  7. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuwa mvumilivu, bado mapema mno nakushauri tafuta pakujishikiza kwanza.
     
  8. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mdau,,ngoja basi nijitafutie japo ki-part-time flan...maana hata tuition sikuhizi vijana waote wanasoma kwa akina mama lwakatare na hawarudi mpaka summer au winter...kazi kweli kweli
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu ndiye mwalimu wa kesho!
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mwalimu wa sayansi huyo
     
  11. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama upo Dar jaribu kwenda pale sido makao makuu utakutana na jamaa wanashule yao iliyopo morogoro (mlimba girls) ukiongea nao vizuri wanaweza kukupa offer. mara ya mwisho naongea nao walikuwa wanauhitaji wa walimu. pia jaribu kupeleka cv shule mbalimbali za private hasa za pembezoni mwa mji.
     
  12. c

    cagu Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
Loading...