Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajifungua Farasi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Sep 22, 2012.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [h=3]MAAJABU YA DUNIA MWANAMKE AMEJIFUNGUA FARASI KANISANI[/h]

    [​IMG]

    Waumini wa kanisa la ‘World liberation Ministry’ linalopatikana katika mji wa Sepele nchini Benin Jumanne iliyopita walikumbwa na mshangao baada ya mwanamke mmoja kujifungua farasi wakati wa misa ya maombi iliyofanyika katika kanisa hilo.

    Hata hivyo wakati waandishi wa habari walipofika katika kanisa hilo, tayari farasi huyo alikuwa ameshakufa. Inasemekana kuwa mwanamke huyo ambaye jina lake bado halijajulikana, alianza kupiga kelele wakati wa maombi na kisha kuanza kutoa damu katika sehemu zake za siri kabla ya kujifungua farasi huyo.

    Msimamizi mkuu wa kanisa hilo, muinjilisti Silva Wealth alisema kuwa bado anashangazwa na kilichomtokea mwanamke huyo. Silva alisema kuwa wakati wa maombi alipata uono kuwa kuna mwanamke mwenye tatizo na kwamba kulikuwa kunakitu kinazuia...

    Silva aliendelea kusema kuwa maombi yalipopamba kasi, mwanamke huyo alianza kupiga kelele kisha damu zikaanza kumtoka halafu kikamtoka hicho kitu.

    “Siwezi kuelezea kitu hicho. Katika maombi yetu tumewahi kushuhudia watu wakitapika vitu mbalimbali, lakini sio kitu kama hiki.” Alisema muinjilisti Silva.

    Mara baada ya taarifa hizo kuzagaa mitaani, watu mbalimbali walianza kukimbilia katika kanisa hilo ili kuweza kushuhudia kwa macho yao.
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    makubwa!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Source please!
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ajifungua punda eRRy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  6. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    distazo ,huyo ni Farasi as mentioned!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    This is genetically next to impossible, anyone with an elementary knowledge of DNA and chromosomes should know that. Horses have 32 pairs of chromosomes, humans have 23 pairs, the two cannot interbreed.

    Humans are of the genus "Homo" while horses are of the genus "Equus", totally different even if one is to entertain the extremely rare intergeneric crossbreeding.

    I mean even their families are different, with humans being from Hominidae and horses from "Equidae".

    The only thing they have in common is the class Mammalia which is so high up the food chain to make it practically impossible to crosbreed. There are no known interordinal crossbreeding (breeding between different orders).

    Labda ungesema binadamu azae na nyani.

    Biology ya form one tu inatosha kujua yote haya.
     
  8. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hatumuoni mama yake au ndio katoka bomba
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio tuko mwishoni tena
    tutashuhudia mambo kadha wa kadha
     
  10. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kaaz kweli. Ama baada ya kumaliza viumbe wa nchi kavu, waende baharini na angani.
     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ooh! Kumbe jukwaa la utani,ningeshangaa xna
     
  12. L

    La Voz Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biology so complicated
     
  13. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    si punda ,ni farasi mbna unakuwa mgumu kuelewa,aaarghh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii kitu inaonekana imehamishiwa tu huku jokes!
     
  15. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    That is where all the science ends!All the books and researches ends with that conclusion, just as good as u have presented!But in research u expect un expected!Just dig father bse what u have read is good but not the best,not the final!There is a more science of Almighty God and tht little of Satan!rgds
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    And where did I say it was final?

    And where is this science of almighty god? Is it empirical?
     
  17. Maranzana

    Maranzana Senior Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hayo ndo maajabu ya makanisa uongo yaloyoko kibiashara zaidi ili kuvutia waumini
     
Loading...