Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari mbaya yatokea Lusaunga, watu wengi wahofiwa kufa, ni Basi la Taqwa na Roli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongo Pix Blog, Nov 19, 2011.

  1. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizozipata toka eneo la ajari Lusaunga ni kuwa basi la Taqwa toka Dar es Salaam limengongana na roli la mizigo na watu zaidi ya 30 wanahofiwa kuwa wamekufa, shuhuda wa ajari ambaye amenipigia simu muda si mrefu, amesema ameona maiti wengi sana, wamelazimika kusitisha safari yao ya kikazi na kubeba majeruhi kuwaleta hospitali ya Biharamulo, Ninaelekea hospitali nitawajuza zaidi kilie kinachoendelea.

    Updates:
    Nimetoka Hospitali Teule Biharamulo, nimeshuhudia miili ipatayo 10 ikishushwa toka katika fuso, pia niliongea na afande mmoja akanambia kuwa walishaleta miili 2, hivyo inafanya idadi kuwa 12, majeruhi ni zaidi ya ishirini, hata hivyo idadi kamili na majina itapatikana baada ya kuongea na mamlaka husika RPC na Mganga Mkuu wa Hospitali, hali ni mbaya sana, yamegongana uso kwa uso, hivyo idadi ya vifo yaweza kuwa maradufu. Tembelea HAPA kwa picha na taarifa zaidi
     
  2. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh ni wapi huko mkuu? Jamani hawa madereva watatumaliza.
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa na majeruhi!tatizo nini lililosababsha ajali
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    NI eneo katika wilaya ya Chato/Biharamulo - Ni maarufu sana kwa utekaji wa Magari ya abiria!
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    pole sana kwa waliopata ajari.hiyo njia ina malori yanaenda kasi.
     
  6. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Biharamulo, niko huku kwa muda, shuhuda anasema ni ajari mbaya, nitaelekea huko kupata taarifa zaidi
     
  7. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo bado kujulikana, bila shaka tutafahamu zaidi muda si mrefu.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimeambiwa kuwa basi limegogana na scania ya azam na maiti ni wengi sana ,Lusahunga n Bibaramulo hapa Kagera karibu na njiapanda ya kuelekea Kigoma na si mbali na mipaka ya Burundi na Rwanda. Ni pia karibu na mpaka wa Kagera na Shinyanga
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    hilo basi lilikuwa linatoka dar es salaam na kuelekea wapi?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Pole sana wafiwa.

    Kuna haja ya kujiuliza, tumejifunza nini hizi ajali za kila siku?. Tatizo ni madereva au ni ubora wa magari?.

    Kuna haja ya kufanya uchunguzi, bila hivyo tutakwisha wote.

    Poleni sana majeruhi.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana dereva alikuwa anakimbia majambazi eneo husika
     
  12. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani, ajari hizi zitaisha lini?
     
  13. N

    Ndole JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole sana ndugu zangu mliopatwa na tatizo hili
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    oh no nono noooooooo no no non nooooooooooooo!
     
  15. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar - Kigali
     
  16. F

    Fahari omarsaid Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni jamani 2po pamoja.
     
  17. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    poleni sana lakini nasita kukariri msemo wa "ni mapenzi ya Mungu"! Haya ni mapenzi ya binadamu kupuuza kutumia akili alizopewa na Mungu
     
  18. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani poleni sana; inasikitisha sana! Binafsi nilitegemea kupiitia njia hiyo hivi karibuni kwa kweli nimeshtuka sana. Anyway hatujui siku wala saa! Mwenyezi Mungu naomba atusaidie jamani!
     
  19. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajari mbaya kwa kweli, nimeshuhudia maiti zaidi ya kumi zikishushwa toka kwenye Fuso zikiwa zimekatikakatika vibaya sana. Tutapada idadi kamili ya majeruhi na vifo baada ya kuongea na Mamlaka husika.
     
  20. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu awapokee marehemu wote.Wafiwa poleni sana sote tutaonja maut japo ni vgum kufaham ni kifo kip kitatukuta!
     
Loading...