Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari maeneo ya suka sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LEGE, Dec 25, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi kama kuna mtu yupo maeneo ya suka kabla haujafika suka kituoni kama unatokea ubungo kuna ajari mbaya imetokea.
    Watu wengi sana wamejaa na inavyo onyesha ajari hiyo imemuhusisha dereva wa boda boda na inaonyesha kuna mtu kafariki kwani watu wamejaa mtaroni wana angalia na kuna utulivu kweli kweli. kwani barabarani hapo hakuna gari yoyote ile.
    Kwa mwanajamvi yoyote atokeaye maeneo ya huko atujuze basi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana marehemu kwa kutofanikiwa kuumaliza mwaka..
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jamani! MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hapa hata wiki haijaisha kuna dereva wa bodaboda ilingia mwenyewe kwenye gari iliyokuwa ikiingia barabara kuu. Hawa watu wanasaidia sana ila umakini wao wakiwa barabarani ndio tatizo
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,223
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    Na wewe nawe "ajari" ndio nini? wewe kweli Mtanzania hata hujui tofauti ya ajali na ajari? halafu mingi humu inasema Nyerere kaliunganisha taifa kwa kueneza kiswahili. Sasa huyu asiyejuwa ajali na ajari kaunganisha na nani?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nipo chawote hapa ngoja niwahi nikamsaidie marehemu.
     
  7. n

    ngangali Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13



    Lakini mama nahisi umeelewa alimaanisha nini?
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nilifikiri kuongea tu kwa ajili ya lugha ya mama, kumbe hata kuandika!
     
  9. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kubali ukatae lazima usherekee christmas na si wewe tu bali dunia yote na nchi zote za kiisilamu YESU YESU YESU YESU YESU YESU YESU YESU YESU YESU YESU YESU .......................
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    msamehe alizaliwa baada ya kifo cha Nyerere
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kumbe wewe jirani! Enhh!
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Eh poleni sana ndugu wa uyo alofariki, mungu awatie nguvu
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    unajifanya unajua wakati hujui na hujijui kama hujui duuu.

    Minikajua hujaelewa kumbe umeelewa bali waleta mbwembwe tu na kutia wanja.

    Lengo kubwa la lugha kama mtoa habari na mpokea habari wameelewana basi hakuna tabu.
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    vijana mlio zaliwa wakati wa JK (kikwete) yupo madarakani mna mambooo
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na wewe "mingi" yako ina maana gani? Na matumizi ya herufi kubwa baada ya kituo kwako ni "option"?
     
  16. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaa mwambie huyo, AJARI maana yake ni malipo kama umefanya kazi muda wa ziada (OVERTIME),hili ni tatizo kwa wengi (R n L) nway bodaboda zimeletwa kwa ajili ya kupunguza watu Dar. Poleni
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wabongo tuna kawaida ya kukimbilia kwenye matukio bila hata kujua chanzo,baya zaidi hawatoi msaada wanaishia kuangalia tu,so uwingi wa watu unaosema umeuona hapo eneo la ajali saa ingine haumaanishi kuna fatal.
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Na wewe nawe "asiyejuwa" ndio nini? wewe kweli Mtanzania hata hujui tofauti ya kujua na kujuwa?
     
  19. MONSI WENGA

    MONSI WENGA Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Tatizo la hawa madereva wa bodaboda wakijua kunyoosha usukani na kuvuta mafuta basi wamemaliza, wengi wao hawajui sheria za usalama barabarani, asubuhi anajifunza pikipiki jioni unamkuta yupo barabarani akibeba abiria, kwa utaratibu huu tutaisha, kwani ajali hizo zimekuwa janga la kitaifa.
     
  20. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Twende taratibu sasa.
     
Loading...