Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari: Iringa-mbeya road

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PrN-kazi, Jun 19, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Imetokea ajari mbaya sana ktk barabara ya Iringa-Mbeya: uwezi amini Lori kubwa lenye Kontena la futi 40 limepinduka tairi zote ziko juu, kichwa cha lori hiyo chote kimejikunjakunja kiasi kwamba uokoaji wa waliokuwemo ndani ni mgumu. Ajari imeusisha pia basi ambalo halikujulikana ni la kampuni gani lkn ni la kutoka Mbeya kuelekea Dar abiria wa basi wamesalimika japo kua walioumia kidogo, sehemu ya tukio ni katikati ya Mafinga na Makambako.
     
Loading...