Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajari!...ajari....ajari!...... ya kutisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Oct 15, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kupokea like kutoka kwa charminglady


    Ahsante sana kipenzi wa moyo wangu charminglady kwa kunigongea like kwa mara ya kwanza katika thread fulani hivi,....hii kwangu ni kama ajari ya kufa mtu,hii inanipa nguvu sana katika safari yangu ya kukupata.

    Hata hivyo nimeoteshwa kuwa hiyo mimba ya house boy wangu C6 utajifungua Ugali wa mtama.na huo ndio utakuwa mwanzo wangu kwa mbwe mbwe zote'jiandae mama wa shughuli Madame B ,mpiga tarumbeta Judgement best man St. Paka Mweusi,nafasi zingine kuendelea kupangwa na @FP

    Niseme tu your my number one............. mwaaaaaaaaa!!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    wakati ndio sasa kwanini mara zote unataka kutokea mgongoni kwa charminglady? It is disgusting, and when something is too much becames harmful. NOW be creative coz everytime you start thread it's charminglady all over though this is chit-chat zone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    goddamage yaani nilijua ajari sijui wapi kumbe chit chat khaaaa.... miafrika mingine bwana khaaaa......
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shukrani zangu zikuendee popote ulipo kwa ajili ya hapo kwenye red.
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umeona ndetichia eeh, AJARI ni nini? Mimi najua AJALI ndiyo aksidenti. KISWAHILI KIGUUMUU...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    is there any problem?....... Arushaone wapi kumekunyima pumzi katika thread zangu ninapo post kuhusu charminglady? kumtaja taja cl ndio raha yangu nikiwa chitchat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hili ni jukwa la lugha?........

    kwa kuwa sikumaanisha ajali na ndio maana nikaja chitchat ningemaanisha ajali ningeenda jukwaa husika,nakuuliza unatatizo na mimi?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kiongozi umeguswa sharubu eeh?
    Watu mko too protective jamani, mtu kutajwj tu tayari kesi!

    Kama charminglady anakupenda kikweli, na kama uliwahi kumsindikiza hadi kwake bila kupata tafrani ya Polisi Jamii, basi mwachilie huru, na kama na yeye anakupenda basi hatakuchakachua, na atarudi kwako salama salmin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nashangaa sana Arushaone kuwaka et kisa nimemtaja charminglady ,nilitegemea mtu wa kuwaka awe C6 mpenzi wa cl au mwanasheria wake ruttashoborwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sina tatizo na wewe dogo langu la ukweli.
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Unatoa mapovu ya nini? Niliona umekosea.
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kiukweli leo hauko sawa,hata hivyo nilikuwa sijajua kama umefiwa,nadhani ndio sababu hauko sawa.vipi umeshafika msibani?vip taratibu za mazishi?
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeona Tayari unanisogezea polisi Jamii ikabidi nitoe povu,sa unafikili ninge fanya nini kujinusulu
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yeah niko mjini Babati kesho wazee wanakuja so I will notify u
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe nilijua kuna mwingine wamemnanihii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aijipii angetoa taarifa kuwa ulikuwa unamsindikiza dadako kutoka send off party.
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aijipii angetoa taarifa kuwa ulipopigwa risasi shingon ulikuwa unamsindikiza dadako kutoka send off party.
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmmm hiyo bahati nikiipata ya kumsindikiza charminglady et tunatoka kwenye kikao!mbona polisi jamii watasubiria sana lakini hatutokei ng'o
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe Wakati ndo sasa karibia utawehuka wewe, nahisi CL amekuweka kwenye chupi,.. No i mean chupa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kero tupuu
     
Loading...