Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali yakutisha yatokea Tegeta njiapanda ya wazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruhazwe JR, Jun 21, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ajali mbaya ya kutisha,watu kadhaa wanasadikiwa kufa majeruh wengi, nawaletea picha na chanzo cha ajar hv punde
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Daaaaah ajali hizi jamani mungu atunusuru
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    polen sana wale wote waliofikwa na ajali pia tunawaombea afya njema mungu awaludishie kusudi waendele na maendeleo ya kujenga taifa .kwa upendo wake mungu wale wote alio wachukua walale mahala pema peponi.RAHA YA MILELE UWAPE E BWANA NA MWANGA UWANGAZIE WAPUMZIKE KWA AMANI
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Aisee.....yasijekuwa ni yale malori corococho ya cement
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mtu anawahi kuleta thread hata hajajiandaa... sasa sijui issue ni kuwa wa kwanza kupost au nini, tuna ndugu, jamaa na marafiki sasa unapoleta kimini cha habari sijui unategemea nini

    Halafu unasema watu kadhaa wanakusudia kufa---- as if ni optional!!! this is insane

    then unasema utaleta pia chanzo cha ajari.... hivi chanzo ni rahisi kupatika ahivyo??
    I am disappointed
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwenye ajali kunamambo meng,kunakupigapicha,kuoko majeruh.naweka update sasahiv
     
  7. B

    Bigbig New Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari rekebisha mada maana hakuna mtu anayeweza kukusudia kufa ukizingatia ni ajali
     
  8. v

    viane Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi ajali,,, hapa juzi tu nilikuwa na misiba miwili kwa ajali ya pikipiki alikikuwa shemeji yng na mtoto wa baba yk mkubwa....
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa unaposema watu "wanakusudia kufa" una maana gani??? wanakufa kwa makusudi???
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    dah poleni sana na ajali wakazi wa tegeta
    HAPO KWENYE RED...badili hakuna anayekusudia kufa
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu mtoa habari anatania au! '' watu wanakusudia kufa!!!!'
     
  12. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu mko Salama kweli wote? Nahisi hata kazi haiendi hapa maana huko ndo home sasa weka details vizuri mkuu. God forbid.
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Silly thread
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wale ambao Mungu amewapenda ndio wamekufa! Halafu hawa majeruhi unasema tunawaombea wapone, ina maana hawa hatutaki Mungu awapende! Ridiculous, tuimarishe hatua za kupunguza mazingira hatarishi barabarani, hakuna cha theology hapa!

    Hizi ajali tunajitakia wenyewe, hakuna cha upendo wa Mungu hapa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kuna lori lililosheheni simeti kutoka kiwanda cha Wazo limefeli breki wakati likishuka kilima kutokea kiwandani. Likaja kuparamia daladala zilizokuwa zinapakia Abiria nia panda pale. Likazoa daladala moja mpaka kwenye Duka la Vifaa vya ujenzi na Bar ya KMM. Mpishi aliyekuwa kwenye jiko la bar amefariki papo hapo, na abiria waliokuwa ndani ya gari wako nyang'anyang'a. Juhudi za uokoaji zinaendelea lakini dalili zinaonyesha kutakuwa na vifo vingi sana. Hivi sasa bado kichwa cha lori bado kiko ndani ya duka la Vifaa vya ujenzi baada ya kuufumua ukuta na kuzama ndani.

    Mungu atunusuru na haya Majanga.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nilikua na wasiwasi na wewe na kanyagio mkuu....

    nashukuru umeleta taarifa kamili
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yamepita masaa, hako chanzo cha ajari ulicholeta, picha wala waliokusudia kufa

    umenikera sana mkuu............ najua wewe ni mgeni, lakini thamini basi maisha ya wenzako
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    una vias wewe.... LOL
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    My God!
     
  20. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana.
     
Loading...