Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Wazari wa Michezo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by inols, Jun 29, 2012.

  1. inols

    inols JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenye taarifa kamili juu ya ajali ya waziri wa michezo tunaomba atupatie
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni ueleweki umesikia wapi na imetokea wapi..
     
  3. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda Mungu ameanza kulipiza kisasi kwa Dr. Ulimboka. Kwani Mwenyezi Mungu huwapigania wanyonge na walionewa.
     
  4. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rekebisha kidogo heading yako..!! WAZARI AU WAZIRI???
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    NEWS ALERT: Waziri wa Habari,Vijana Utamaduni na Michezo apata ajali mbaya maeneo ya Nzega Mkoani Tabora mchana huu


    Waziri wa Habari,Vijana,Utamaduni na Michezo,Mh.Dkt. Fenella Mukangara (pichani) amepata ajali mbaya mchana huu maeneo ya Nzega Mkoani Tabora wakati akiwa njiani kuelekea Jijini Mwanza kwenye Ufungunguzi wa Mashindano ya Taifa ya Mchezo Vishale (Darts) yanazinduliwa leo Jijini humo.


    Globu ya Jamii imefanya mawasiliano na Mh. Mukangara na kuthibitisha kupata ajali hiyo ambapo anasema chanzo chake ni kuchomekewa na basi moja la abiria (ambalo hakulitaja jina lake).


    "Ni kweli tumepata ajali hapa maeneo ya Nzega Mkoani Tabora wakati tukiwa njiani kuelekea jijini Mwanza ambako leo kunafanyika ufunguzi wa Mashindano ya Taifa ya Mchezo wa Darts,tunashukuru Mungu wote tumetoka salama japo tumepata majeraka katika sehemu mbali mbali za mwili."Alisema Mh. Mukangara.


    Tunaendelea kuwasiliana na Mh. Mukangara na tutaendelea kupeana taarifa zaidi.

    [​IMG]
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waziri wa serikali ipi?mi sijaelewa hivi kuna serikali Tanzania?
     
Loading...