Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya treni unyamwezini.......

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 29, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    Treni ya abilia imesababisha mauaji mjini dc washington, Treni hiyo inayojulikana kama metro ambayo huwa katika msitari mwekundu na inayofanya safari yake ya kusaidia usafiri kati ka miji ya dc , maryland na virginia, imesababisha mauaji yanayokusudia watu zaidi ya kumi kufa papo hapo na wengine zaidi ya 50 wakiwa majeruhi
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Thomas L. Friedman kaiandika sana hii reli na jinsi inavyohitaji matengenezo katika "That Used To Be US: How America Fell Behind In The World It Invented And How We Can Come Back".
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh hakuna ajihisiye yu salama bila uwepo wa mwenyezi mungu.
     
Loading...