Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya School Bus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domo Kaya, Jul 2, 2008.

  1. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepokea habari ya kusikitisha sasa hivi, kuna ajali imetokea pugu road School bus na roli yamegongana, dereva na baadhi ya wanafunzi wamekata roho hapo hapo.

    Mwenye habari zaidi, au yupo maeneo hayo atupe habari zaidi.

    Kila mtu anatembea na kifo chake. M/mungu awalaze marehemu wote mahala pema peponi, AMEN.

    Kwa wale wenye watoto wanaosoma shule ya msingi Olympio jamani wajaribu kufuatilia, maana inanisumbua kichwa kujiuliza kule walikuwa wanatoka wapi na wanaenda wapi.
     
  2. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi ni wa shule ya msingi Olympio
     
  3. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu awarehemu.
     
  4. M

    Majembe Member

    #4
    Jul 2, 2008
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    OMG jamani pole kwa wazazi wa watoto hao na familia ya dereva pia, jamani inauma kupoteza watoto. Mungu tusaidie na majanga ya ajali
     
  5. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ee Mungu uwalaze pema peponi, Amen
     
  6. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Olympio please no!Please hakikisha vizuri this can not be.
     
  7. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari ambayo nimeipata mpk sasa ndio hiyo, mimi mwenyewe najiuliza wanatoka wapi na wanaenda wapi, au ndio wapo katika kupelekwa makwao sielewi, ila bado naendelea kufuatilia nijue zaidi, kwa wale wenye watoto shule hiyo jamani hebu jaribuni kuulizia ili tupate habari za uhakika zaidi.
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata sasa hivi ni kwamba ni kweli ajali imetokea. Ni njia ya kuelekea Gongo la Mboto wanafunzi walikuwa wanarudishwa nyumbani toka shule. Maiti ziko Temeke Hospital. Nimeongea na mmliki wa mabasi ya King Trans anaitwa Mr Chande namba yake ni 0784490291. Yeye pia hana details za idadi ya waliokufa na kwakuwa anaelekea Temeke Hospital atatu-update tuzidi kuwasiliana naye kwa simu hiyo hapo juu
     
Loading...