Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Nungwi ni fundisho au muendelezo wa porojo za wanasisa wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chama, Sep 20, 2011.

  1. c

    chama JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania bado tupo kwenye majonzi ya ajali iliyoikuta MV. Spice Islander. Hakuna ukweli usiokificho ajali hii ingeweza kuepukwa kama watu walio kwenye mamlaka husika wangetekeleza majukumu ya kikamilifu, uzembe na tamaa ndio sababu kubwa ya ajali hii. Kinachosikitisha ni serikali na wanasiasa wetu wanapoigeuza ajali hii kisiasa zaidi. Serikali imetoa mil.300 watanzania tunapaswa kujiuliza serikali imetoa pesa kwa kuwajali waathirika au ni moja ya porojo za wanasiasa wetu? Mil. 300 hazilingani na thamani ya maisha yaliyopotea hasa ukitilia maanani ajali hii haikusababishwa na natural disasters, wanasiasa wetu wamekimbilia kusema ajali imetokea kwa mapenzi ya mungu, je Mungu hakuwapa akili ya kutekeleza majukumu yao kikamilifu? Ni aibu wanamkimbilia Mungu kuficha ukweli wa mambo. Kitu kingine ni Mwanasiasa/mwanahabari Reginald Mengi siku ya ajali ITV haikupa uzito habari yenyewe, walikuwa wakiwaburudisha watamazaji kwa ndombolo , ajabu Mengi amekurupuka kutoa cheki ya mil.40 je ametoa pesa hizo kwa upendo au ni mbinu zake kuboresha public image? Ukichunguza tukio zima limetawaliwa na ulagahai wa hali ya juu wote ni kama Vodacom hawana tofauti. Serikali inapaswa kuwajali wananchi wake hii kujigeuza kama shirika la BIMA kila zinapotokea ajali zinazosababishwa na uzembe ni ulaghai wa hali ya juu.

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Si ungechangia tu kwenye mada zilizo tangulia?!, mbona huna jipya hapa!, MOD muvuzisha hii makitu isitujazie seva yetu.
     
Loading...