Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Ndege Zanzibar!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 28, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Habari nilizozipata punde toka Zanzibar ni kwamba ndege moja inayomilikiwa na kampuni inayoitwa TAN-WING (yenye reg.No: 5H-PAY), aina yake CessnaF406, au Caravan-II imetua na kuharibika vibaya baada ya tairi lake la mbele kushindwa ku'lock, na hivyo kuisababisha ndege hiyo kukwangua pua yake kwenye runway, na kuharibika vibaya.
    Ndege hiyo inasemekana ilikuwa na abiri 12 na rubani 1, ambaye pia ni mmiliki wa ndege hiyo, anyefahamika kwa jina la Amin.

    Mungu siye Othman, abiria hao wote na rubani wamenusurika na kutoka salama. Haijajulikana bado ndege hiyo ilikuwa ikitokea wapi, na pia uraia wa hao abiria bado haujafahamika
    Habari zaidi tunazifuatilia.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmmmh kweli Mungu mkubwa sana.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yawezekana na maigizo kama kule Mwanza na Arusha!!!??tafuta ukweli zaidi
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Roger that mkuu na pole mmiliki na abiria na pilot
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mjomba, napenda nikufahamishe kuwa hakuna kitu kama hicho...

    Kiutaalamu, unapofanya igizo/zoezi la ndege kuanguka huwezi kutaja details za ukweli za ndege na wamiliki kama zilivyoandikwa pale juu kwenye post yangu ya mwanzo...Huwa wanatafuta jina la shirika ambalo halipo, na registration ambazo hazipo, ndizo zinazotumika, otherwise wanaofanya zoezi hilo wanaweza kuwa sued na wakafilisiwa!
    This is a serious matter and not fabrication!
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa ndege ajali ya namna hii, ni bahati kubwa kweli kupona abiria. Yaani this is like a miracle!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si yawezekana, ni uzushi unaolenga kuangalia preparedness ya wahusika
     
Loading...