Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya ndege ya kivita wakati wa maonyesho - USA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Sep 18, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya kwa watazamaji...hii si mara ya kwanza ajari kama hiyo kutokea. Wenzetu next time watafanyia kazi suala zima la safety
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa next time ndege itaruka mbali na taget ya watazamaji, lakini serikali yetu hata kumbukumbu ya yaliyopita hayana nafasi
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP....wanashughulika na kuchunguza ajali....ili kupata suruhisho.... Wenzetu bongo msiba umeisha wanaanza safari za nje ya nchi kwa mikutano isiyoisha...
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vasco da Gama ndani ya New York city, je New York City member aka W. Malecela kaenda kumpkea?
     
Loading...