Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya ndege ya atc ni ufisadi uliopitiliza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Apr 9, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lazima kuna ufisadi katika ununuzi wa hizo ndege,walitumia utaratibu gani na walishauriana na nani?walienda kununua au kukodisha lazima walipenyezewa kitu kidogo,ndio hii nchi ni yakitu kidogo hata mkuu wa kaya alisha hongwa suti,kwanini wasimamizi wake wasile rushwa?ifanyike uchunguzi chanzo cha ajali ni nini,japo huwa hii serekali huwa haina tabia ya kutoa taarifa ya uchunguzi wa tume zinazoundwa.watanzania kweli maisha yetu yapo rehani,yapo mikononi mwa baba mwanaasha na mawaziri wake.tuchue hatua jamani lasi hivyo tutaangania kama nzige washambuliwavyo na kweleakwelea.
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nikusaidie akuna ununuzi wowote walipewa bure na wachina kama uko seriklini n ukaona malipo ni pm tule kazi
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Acha zidondoke zote,waipe precision air malipo wapeperushe nembo coz ni njia ya marketing kwani wao imewashinda.
     
  4. m

    montroll JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Precisionair kwa sasa imekuwa national carrier. Ndio inayopeperusha bendera yetu nje ya mipaka yetu na ni kampuni ya kizalendo ambayo imeonyesha mipango thabiti na inyosimamia vyema mipango yake ya maendeleo,inakua vyema pamoja na changamoto zote za kiuchumi kidunia, serikali inapaswa kuiunga mkono kwa kununua hisa nyingi na kuwa mmiliki mmojawapo wa kampuni hiyo, iachane na ishu ya atcl.
    Precisionair ikiungana na serikali inaweza kabisa kushindana na mashirika makubwa ya africa katika usafiri wa anga na kuifanya dar kuwa hub inayotawaliwa na sisiwenyewe.

    Ni mtazamo wangu.
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Member of staff nini mkuu...:)
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Kwa aina ya viongozi(wanaoamini mapepo)tulio nao,HAKIKA UTABAKI KUWA MTIZAMO WAKO.
     
  7. m

    montroll JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanini rafiki? Hapana mimi si staff wala sitegemei kuwa, bali naongelea facts.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Mkuu kevin Mugabe yupo hoi hospitalini.
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naujua uwanja wa kigoma, naijua ndege iliyodondoka, Tarehe 6 niliitumia.
    1. Uwanja wa kigoma runing way yake ni fupi sana.
    2. Kama mvua itakua ilinyesha kwa kiwango kikubwa basi itakua ilimaliza uwanja kabla haijafikia speed ya kupaa kwa sababu ya tope.


    Naishauri serikali ya Baba Mwanahawa, itkeleze ahadi zake za kuboresha viwanja vya ndege.

    Iongeze ndege zaidi, kwani abilia walio nusulika kufa nasikia watalala kigoma mpaka watakapo tumiwa ndege nyingine sijui itatoka wapi,.
     
  10. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Watanganyika wenzangu

    tusiwe ni watu wa kulalamika kila kukicha
    ni kweli hili shirika limehujumiwa tangu Mkapa na genge lake wawazawadie wasouth

    lakini ni vema tukatambua kwa sasa kweli wanajitahidi na kilichotokea leo ni ajali kama ajali nyingine
    Mnatambua kwa sasa mvua zinanyesha na hali halisi ya viwanja vyetu mnavijua hususani kigoma

    kilichotokea leo sio ubovu wa ndege, wala uzembe wa marubani ni mvua ilisababisha tope hako ka ndege kakakosa ile kasi inayotakikana ili kiweze kupaa na hakuna lingine

    Tukumbuke tusipobadilika tutakuwa ni taifa la walalamishi tu, itafika mahali sasa mvua isinyeshe muaze kuilaumu serekali

    kwa sasa uongozi wa ATC unajitahidi na naamini wasipoingiliwa na wanasiasa
    watafanya mambo makubwa saana ndani ya muda mfupi, tuwape muda na kuwaunga mkono
     
  11. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa kuna dalili ya human factor, kama uwanja ni mfupi baada ya mvua kunyesha ilikuwa rubani arushe ndege kwa short and soft field take off
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeshaambiwa tatizo ni utelezi uwanjani. Je hapa ufisadi ni wa aye Tanzia au mamlaka ya viwanja vya ndege? Hakuna haja ya kulalamika wakati kila kitu Tanzania kimeharibika. Nenda kwenye makampuni ya simu uone yanavyowatapeli wadanganyika. Nenda ikulu uone uoza unaoendeshwa pale. Kimsingi kama mmeamua kuhoji basi hojini kila kitu vinginevyo mshaliwa bila kujijua zamani gani.
     
Loading...