Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya ndege KIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Officer2009, Feb 29, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Breaking news toka Kili Fm ni kuwa ndege ya abiria imeanguka na kuua. Sikupata kuisikiliza habari hii kikamilifu kwani mtoto alikuwa anasumbua. Mwenye full habari atujulishe how it happened.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Yaani taarifa ulete wewe halafu habari utuulize sisi!! sielewi JF inaelekea wapi!! kwani ni lazima uharakie kupost kabla ujapata full data?
     
  3. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    I am failing to figure out if this is true "jukwaa la siasa". Au umeona watu wengi huja hapa so huwezi kukosa wa kusoma hii habari?? Ni habari za kusikitisha, kama ni kweli zimetokea, lakini si habari ya kisiasa. Everything with its time and plaace!!
     
  4. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiswahilini zaidi unavyokitumia hahaha
    aliumea faida kuilewea hahahaha
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...kuna mtu aliota humu kuhusu ajali ya ndege!
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani kama ni kweli tupe habari, je ni ndege ya shirika gani, ilikuwa na watu wangapi, ilikuwa inatokea wapi, je imetokeaje, watu wangapi wamefariki na je kuna waliopona?
     
  7. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Jamani, sio kwamba nimeota ajali ya ndege. Ni kweli ndege imeanguka KIA na kuua, ila kama hamuamini, subirini taarifa ya habari saa mbili usiku.
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    OK SO,HAPA NI FIRE AU UOKOAJI??PELEKE FIRE HII HABArI TONDOOOO WEWE;
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kawaida huwa wanafanya simulation za emergency preparedness wakishirikisha kcmc na mawenzi hospital kama sehemu ya maandalizi. Ngoja tusubiri na mie nimesikia Kili fm wamesema quater airway na sina hakika kama hutua uwanja wa Kia.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Aliekwambia kwamba Taarifa na Habari huwa zinapatikana tu saa 2 usiku ni nani!!?? nini kazi ya Bloggers na social network?
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu una maana Qatar Airway? Inawezekana ilipata mshikeli wakawa wanatafuta kutua KIA? Ngoja niingie mtandao wa Qatar nitapata news au kama kuna mtu ana Al Jazeela inawezekana ikawa kwenye Breaking News (If and only if is Qatar Airway)
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Hilo ni shirika la ndege la nchi gani? au ulimaanisha Qatar Airways?
     
  13. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli nipo maeneo ya kcmc, mahali fulani napata chakula kando ya barabara, nimeshuhudia ambulance za KIA pamoja na magari ya polisi yakipita kukimbiza majeruhi hapa kcmc. Sijajua kama ni majeruhi tu au kuna waliopoteza maisha au ni kitu gani kinachoendelea kwani wengne wanasema ni askari pamoja na madaktari wanafanya mazoezi.
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nakumbuka hiyo thread ilikuwa imeanzishwa na KakaJambazi.
     
  15. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kama ulijua habari zinapatikana kwenye social Network mbona ulianza Kumpinga? JF imetapakaa kila mahali hata KIA wapo member na pengine wameshuhudia Tukio zima na wanaweza kutupa kwa ufasaha zaidi, kakupa source na kakwambia hakusikia kwa makini kwa kua dogo alikua anasumbu sio kila kitu unacrtisize.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watu kwa kuumbuana khaa!
    Mwenye updates KIA mwaga mambo!
     
  17. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka uzuri sana story hiyo, tukahimizwa kusali.
    Kama ni kweli ajali imetokea kuna mawili (1) Hatukusali (2) Kama tulisali basi sala zetu ziligonga mwamba.......
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Hebu tupeni news, acheni kumlalamikia.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Jipange upya hata hueleweki ulikuwa unataka kusema nini!! hapa tunahitaji Taarifa na Habari za uhakika na kama unaona source yako sio reliable kaa kimya kuna member mwingine atakuja kupost habari inayojitosheleza.
     
  20. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    imeanguka chini pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,yaani mlio mkbwa ndo tunafuatilia matokeo yake
     
Loading...