Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mapujds, Aug 17, 2012.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf kuna nyumba inaungua moto huku temeke,yombo vituka karibu na karakana ya tazara.nyumba iko mtaa wa kiembe samaki.muda wa nusu saa sasa fire bado hawajafika.naomba msaada kama wahusika wanasoma.moto unazidi na kuna uwezekano wa nyumba nyingine kushika.namba 0655222214
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Poleni sana
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    poeni bandugu,
    inawezekana magari yao hayana maji, wapigieni kikosi cha zimamoto uwanja wa ndege kwani wao wapo karibu zaidi ya wale wa makao makuu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Piga 114
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nyumba inakwisha kabisa
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Emegence tanesco ndo wanafika ila fire bado
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumepiga fire muda mrefu kama saa1 imepita ila hakuna kitu.
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Flems za maduka zote tano zimeteketea,vyumba sita vyote vimeteketea.kifupi nyumba imekwisha yote.watu wanajitahidi kuzuia usiende nyumba za jirani.no fire rescure
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    kama mngepiga namba yao ya land line wangekuja mapema angalau, lakini ile ya emergence, unaweza kuta anayepokea hiyo simu yupo mbali na eneo anapoweza kuwashtua wenzake ili waende kuhami uhai na mali za watu dhidi ya moto.
    Once again poleni sana.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Poleni sana...
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Fire ndo wanafika ila hakuna kitu watakacho ambulia.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Naamini moto haujasababisha madhara kwa uhai wa mkazi, Amen.
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu hali ni mbaya hakuna kitu kabisa zimebaki kuta tu.fire ndo wanajiandaa kumwaga maji.wameanza sasa kumwaga maji ila wamechelewa sana.
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndo kwa mana tunahiitaji CHADEMA iingie madarakani ili kuondokana na huu uzembe, kituo cha fire kipo kimoja hivi moto ukitokea Kibamba?bila kuwaondoa nyie wazembe tutaendelea na majanga kila siku.
     
  15. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Gari ya kwanza imeisha maji sasa limeingia gari la pili,shughuli ni pevu ndugu kikosi kinapamba na moto
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Usiku huu inawachukua saa 1. Kwa nini kusiwe na vituo vingi zaidi? Mbona mapolisi wana vituo kila sehemu? Huu mji mkubwa jamani, we need at least 10 fire and rescue stations. Poleni ndugu!
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    poleni tena. angalau moto umedhibitiwa usisambae.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hawa Fire hizo elfu 40 za stika walizoanza kukusanya tangia july hawajaongeza hata kituo kimoja?
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini manispaa za jiji hazina huduma hii?
     
Loading...