Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya moto ya kushangaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuia Sayayi, Mar 9, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ktk wilaya ya misungwi kumetokea ajali ya moto ambayo cjawahi kuona
    iko hv:
    jamaa yy pa1 na wa2 wa4 wamekufa papohapo baada ya moto kutokea ndani

    MAAJABU :
    a)(moto umeunguza wa2 walikuwa kitandani mpaka wakaiva na kuungulia katika Godoro bila kitanda kuungua (chaga ni nzima hata ukiwekapo godoro jingine bado utaendelea ku2mia hicho kitanda)

    (b)mpaka wa2 wanaenda kuzma moto huo wamekuta milango iko wazi na m2 m1 alikuwepo mlangoni kafa (inaonesha alikuwa anajaribu kufungua mlango atoke nje)

    (c)moto umeunguza watu peke yake na hamna ki2 kingine kilicho ungua

    mytake
    wa2 wanadai eti wanafamikia hao walikosea mashart ya dawa ya kienyeji waliyokuwa wamepewa na mganga
    R.I.P marehem wote
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Andika vizuri mbona unaandika kama mtoto anae jifunza kuandika?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa, lakini nimepata tabu sana kusoma kitu ulichoandika.

    Next time tumia maneno ya kiswahili yaliyokamilika, wengine hatujui hivyo vifupisho vya face book.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Anayebisha ni uchawi huo, abishe na nafsi yake.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kwa nini usifikirie pengine walichomwa sehemu nyingine na masalia yao kuwekwa humo ndani...kwamba the whole scene imekua staged
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    (pa1 wa2 wa2) hizo lugha haziruhusiwi jf. poleni wafiwa
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
Loading...