Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Ya Mikese

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eRRy, Dec 19, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=pQ9CfF-Osyk&feature=player_embedded[/ame]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah umekosea kutumia vibaya breaking news maana ajali ilisha tokea hii
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he!
    huyu muhindi si yupo nje kwa dhamana?
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    poleni sana wafiwa kuna umuhimu wa traffic kuwepo kwenye mashindano haya na kuwaelekeza wananchi wapi pa kusimama huko mwenye kona mpaogope!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah huyu Ponjoro yupo nje kwa dhamana ya ten milion,
    Ila tunashukuru kwa video ni uzembe wa watazamaji
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIO BREKINGI NIUZI HII MDOGO WANGU!uwe na kawaida ya kufatilia taarifa za habari (kama upo tz)
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wabongo tunamalizika tu kwa visa ambavyo hata haviingii akilini!
    Uswahili nao unachangia, si sheria washangiliaji kukaa zero distance from the track namna hiyo!
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sorry mpwa! nimeipata sasa hivi tu kutoka
    http://www.globalpublisherstz.com/


    Siko Bongo kwa sasa!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umesahau wakati wa mabomu ya mbagala,umati mkubwa wa watu ulikuwa unamiminika kuelekea eneo la tukio kuangalia nini kimetokea/kinaendelea
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya!basi uwe na kawaida ya kusoma hata habari mchanganyiko hapa jf,hiyo kitu ilishaandikwa muda mrefu tu.
    TUPO PAMOJA
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole mpwa ndo maana ukajisahau na kuweka breaking news.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jamani Fidel embu fikiria ungekuwa ni wewe au ndg yako ndo kapatwa na ajali hiyo...usiseme tu ni uzembe wa watazamaji...
    hapo wa kulaumiwa ni waandaaji wa mashindano hayo kwa kutoweka watu husika (watu wa usalama barabarani) ili wasimamie suala zima la kudhibiti utaratibu wa shughuri zooooooote...

    pole kwa wafiwa...
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Narudia tena ni uzembe wa hao watazamaji hata kama angekuwepo ndg yangu tena ningemzaba vibao maana usicheze na vyombo vya moto wewe umeona walivyo simama kihasara hasara?
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hata kama angekufa!ANGECHEZEA MAKOFI:D
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe atakuwa tayari amesha pata haki yake ya kukaa zero distance na vyombo vya moto
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    well NOTED...lkn umesikia yule aliyetukana just a second before the accident?
     
  17. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Driver amekua charged with reckless driving. Uendeshaji wa uzembe. Funny! Kuna uzembo wakati wa rally?
    Lawama kwa watazamaji. Jamani gari zinavyo kimbia unaweza kusimama pembeni ya bara bara kama una akili nzuri?
    Ila nawapa pole waliokumbwa na mkasa huu
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ila na wewe ni mbishi sana...
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao jamaa wazembe wanastahili kupata walicho pata
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sawa, kumbuka sisi sote ni binadamu...uwelewa wako wa mambo sio sawa na wengine...well, maisha ni safari ndefu...na usitukane mamba kabla hujavuka mto...
     
Loading...