Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Meli Zanzibar; Sumatra yabebeshwa lawama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 24, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIKU chache baada ya serikali kutangaza kusitishwa kwa zoezi la uopoaji wa miili katika meli ya Skagit iliyozama karibu na Kisiwa cha Chumbe, baadhi ya wananchi wamerusha lawama kwa Mamlaka ya Udhibiti Usafiri wa Nchi Kavu na Majini (SUMATRA) kwamba ina upungufu katika utendaji wao wa kazi.
    Wakizungumza na gazeti hili mwishoni mwa wiki iliyopita baadhi ya wananchi walisema kumekuwa na mchanganyiko wa idadi ya abiria kila meli inapopata ajali, hali inayoonesha kwamba Sumatra hawana utaratibu mzuri wa kuelekeza wamiliki wa vyombo vya majini jinsi ya kutunza kumbukumbu za abiria wanaopanda melini.
    “Hakuna utaratibu mzuri wa kutunza kumbukumbu wanaoingia katika meli na hii inachangia watu wengi kuingia katika chombo bila shaka kupita uwezo wake.” Alisema Saidi Kilopwa Saidi aliyekuwa akisafiri kwenda Zanzibar aliyekuwa bandarini Dar es Salaam.

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA
    GUMZO LA JIJI
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mwandishi aliyeandika habari hii na wananchi waliotoa maoni yao hawajui kuwa mafisadi wa zanzibar waliipiga stop SUMATRA kufanya chochote kqwenye meli za zanzzibar?!, well; nashangaa jeshi la polisi wamejaza polisi barabarani kusumbua magari ya mizigo na abiria lakini sijawahi kuwaona wakiangalia usalama wa vyombo vya majini, sijaona wakikagua kama chombo kina maboya ama life jackets za kutosha na tahadhari nyingine. Tikiti za kusafiri kwenda zanzibar zinauzwa kama njugu ama sigara mitaani no body cares. Mi naona IGP pia angejipima na kuchukua uamuzi sahihi maana geshi lake limelala.
     
Loading...