Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya meli zanzibar is God will na serkali ya CCM haipaswi kulaumiwa"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Jul 21, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tukio la ajali ya meli lilotekea bahari hindi na kuua majority of zanzibarians halina haja tena ya kublame serkali ya CCM na wala mtu binafsi au meneja wa meli hiyo, kwani hili swala si la kisiasa hata kidogo kwani " Bwana asipoulinda mji, walindao wakesha bure" hivyo swala hili is totally spiritually kwani bibble had explained that all happens today.
    Tukitrace back tukio la uchomaji wa makanisa zanzibar kwa chuki za udini ni wazi kwamba Mungu mkuu wa Israel katimiza neno lake kwani He had said that " Yeyote atakayeshindani nanyi, hashindana nami pia vita si vyenu bali ni vya bwana"
    mwenye ufahamu apate kujua haya because " then you will come to find the truth and that truth shall set you free.

    "The chicken are coming home to roost"
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unasema. All blame on him? au?
    Unaweza kutuongezea na reference kwenye hiyo Biblia yako inapoonyesha kwamba aliahidi kuzamisha meli?
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kama haya ndio mahubiri unayotoa kanisani kwako, Count me out.

    Ee Mungu wawezeshe watumishi wako waweze kuielewa Bibilia Vizuri. Wawezeshe Mungu wasiweze kuitumia Biblia kama chombo cha kupotosha waumini Bali Chombo cha kuwatengenezea Njia waweze kukufikia.

    Baba wa rehema Kuna maovu mengi sana Duniani kwasasa, maovu hayo sio tu kwaajili watu hawasomi biblia bali pia yanatokani na Tafsiri mbovu ya kitabu chako kitakatifu.

    Mungu ibariki Tanzania,
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo dhana ndiyo inatuponza waafrika.
    Yani ndani ya mwaka ajali ya dizaini ile ile inatokea mara mbili.
     
Loading...