Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya meli ya skagit: Bi. Harusi afa bwana harusi apona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 21, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h] [​IMG]
    [​IMG]Stori:Mwandishi Wetu
    HUKU majonzi yakiwa bado yametawala miongoni mwa Watanzania kufuatia vifo vya watu waliokuwa ndani ya meli ya MV Skagit ambayo ilipinduka na kuzama Julai 18, 2012 karibu na Kisiwa cha Chumbe, Zanzibar mambo mengi yameibuka.
    [​IMG]
    Nje ya ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Said Meck Sadik siku ya Jumatano (juzi) ambako serikali ilikuwa ikitoa ripoti ya maendeleo ya uokoaji, baadhi ya watu walikuwa katika hali ya majonzi kufuatia ndugu zao kutojulikanna walipo.

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
Loading...