Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Meli: Unbelievable !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ameir Eshaq, Sep 11, 2011.

  1. Ameir Eshaq

    Ameir Eshaq Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'I thought Tanzania is mourning the deaths of those who died when the ferry capsized..<br />
    How come the beauty contest (Miss Tanzania) haven't been postponed?
     
  2. Ameir Eshaq

    Ameir Eshaq Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku tatu imetolewa ya maombolezo si dhani ni vizuri kuendeleza vitu vingine kama miss...
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    When was the miss tz thing again?
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Last night!!
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda kwa sababu ilitangazwa maombolezo yataanza leo wakaona wamalize shughuli yao kabisa.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ubinadam kaazi kweli kweli wewe au mimi mtachukulia janga ila wenzetu waandaaji wa mis tz ni jambo la kawaida
     
  7. Nkosi

    Nkosi Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni laana tu inawasumbua!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu siku mpya huanza saa6 usiku, Je, hiyo Miss Tz iliisha kabla ya saa6?
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Priority ya serikali ya ccm ni kushinda uchaguzi na sio usalama wa raia wake!! Life must go on unabated.
     
Loading...