Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Meli: Maoni na mtazamo wa wananchi kwa yaliyojiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GHOST RYDER, Sep 10, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Baada ya Tukio la MV Bukoba katika ziwa VICTORIA na kama idadi ya watu wanaohofiwa kupoteza maisha ikawa hiyo inayodhaniwa kati ya 1500 - 2000 itakuwa ni ajali ya majini kubwa kuliko zote katika historia ya Taifa hili. Huu ni msiba usioelezeka (endapo idadi itakuwa hiyo ama kuvuka)

    Kwa mintarafu hiyo Uncle Lundenga na Ndugu yangu George Rwehumbiza hamna sababu yoyote ya kuwaweka Watanzania pale Mlimani City wakimkufuru Mungu huku wengine wanaomboleza. Najua mnaweza kutia pamba masikio na mkaamua kuobserve silence kwa dakika 1, lakini dhambi hii haitawatoka kamwe kama mtapuuza maono haya.

    Kama kawaida yetu tutasema unajua tumekodi na kulipa gharama kubwa kwa wataalam kutoka maeneo mbalimbali ndani na Nje ya Tanzania kwa hiyo hatuwezi kupoteza fedha hizi na hakuna wa kuzilipa tena kuandaa Tamasha, Aaah nyie watu hizi fedha za nani kama si wauza vitumbua na karanga wa msata hadi mahenge ambao hawalali wakikesha kutuma meseji na kushiriki bahati nasibu wasiyoshinda hata siku moja huku shilingi zao zikiteketea kama fupa katika domo la fisi.

    Ndugu zetu wapendwa wa VODACOM na LINO AGENCY INTERNATIONAL kaeni meza moja na mtafakari hili msiba huu leo ni mkubwa kwa Taifa, hatuna haja ya kusherekea kupitia matangazo ya LIVE katika Luninga kwa mabinti zetu kupita wakiwa Nusu Uchi huku mamia ya ndugu zao bado wapo majini miili yao ikiwa inasakwa na huzuni kubwa imeligubika Taifa.

    Kila jambo ni mapenzi ya Mungu na kwa moyo wa Unyenyekevu kabisa natoa pole kwa familia zilizoguswa na msiba huu kwa niaba ya wana JF wenzangu.

    Bwana Alitoa, Bwana Ametwaa...Jina lake lihimidiwe

    Ina lilah waina ilaih rajuun

    sfsf.jpg

    Kaka Mkubwa amerejea katikati ya Sintofahamu Nyingi...Inakadiriwa waliopoteza maisha ni 192 kwa mujibu wa REUTERS, Zanzibar Yatangaza Maombolezo ya Siku 3, BLOG ZOTE ZASUSIA Highlight za Tamasha ambazo miaka yote hutoa dondoo za awali...MOYO WA UZALENDO (MICHUZI, Sufiani Mafoto, Full Shangwe, G Sengo na Wengine)


    ADIOS
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa sina taarifa hii naangalia news CNN nikaona wanabreak news about Tanzania nikaona niweke TV ya Taifa, nakutana na watoto wanaimba kwaya

    Hivi hii TV ya taifa inayoendeshwa na my PAYE ina faida gani jamani ?

    Poleni wafiwa, its national mourning and I hope the pageant(sp) will be postponed
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tumefiwa na wapendwa wetu kweli ila shughuli zingine ni lazima ziendelee. Maisha ni lazima yasonge mbele.
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hii kitu ukiitazama kwa juu ni kama iko pouwa tu..ila ukiitazama kwa undani ni kama unaweza kushangaa
    Usiku wa jana ...huko Zanzibar au Tanzania Visiwani..wamepatwa na msiba mkubwa sana..wakupoteza watu wengi kwa ajari ya meli

    Leo jumamosi..Tanzania Bara tunafanya shindano kubwa la urembo ..Vodacom Miss Tanzania..kumbuka Miss Tanzania haina mshiriki toka Zanznibar(Tanzania Visiwani)...

    Je hii haiwezi kuzua mjadala...kwa wazanzibari

    Ni wangu mtazamo
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wakuu nimestaajabishwa sana na hili hasa kwa upande wa TV stations ikiwa za nje zimeweza kuujuza ulimwengu kwanini TV stations zetu hawana updates/wamechelewa kutuletea updates zaidi ya kutuonyesha cartoons na maandishi kupita kwa chini? Au wapo busy na Miss Tanzania? Inasikitisha sana.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kama wana busara wataahirisha hayo mashindano yao ya umiss..
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ni wilaya ndani ya JMT.Zipo wilaya nyingi ambazo hazina uwakilishi kwenye mashindano ya Miss Tanzania Zanzibar ni mojawapo wa wilaya zilizokosa uwakilishi nini cha ajabu !.

     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Meli iliyozama Zanzibar
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mkuu Ngongo umeua kabisa...kwahiyo sio kesi wao kukosa mwakilishi miss tanzania...hahahahahaahaha..twende tukawape pole..
    na pia Invisible atoe taarifa ya rambi rambi kwa msiba huo..kwa niaba ya wanajf wote
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    shossi ..unazungumzia hizi media zetu makanjanja?....mie natoka pale itv saa hz ndio wanapeleka mtu znz...mpk arudi Aljazeera washamaliza kila kitu katika habari...wacha tu subiri saa mbili tuliyozea
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    wanasubiri maelekezo wasema watu wangapi wamekufa.....
     
  12. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika isipohairishwa leo kweli VODACOM japo hakuna sehemu yoyote wanafungwa kwa hilo lakini kama wanajali wanuwezo mkubwa sana kuhairishwa tamasha hilo [Event].

    Ni kwa faida yao na kwa jamii kuwa wanajali na kuwa wao ni sehemu ya Watanzania kama corporate social responsibility kwao kuwa wanajuha kuwa jamii ya Watanzania leo imeondokewa na mamia ya Watanzania kwa ajali ya Meli huko Zanzanzibar.

    Kwenye mikataba yao na makampuni waliyo outsource shughuri hiyo nadhani kuna vipengele vya demage caused by nature disaster.[Force M] wanaweza kutumia kuhairisha kwa muda.

    Nia kwa nia njema ya kutengenezaa positive impression juu ya macho ya Watanzania na kuonyesha kuwa mnajali hata wakati wa matatizo nyie ni sehmu ya jamii.
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tumekwisha
     
  14. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Siungi mkono hoja!
     
  15. p

    plawala JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea ukubwa wa msiba au janga mkuu
    Kupoteza watu zaidi ya 200(idadi kamili bado kuthibitishwa?) siyo msiba mdogo
     
  16. m

    mozze Senior Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nasoma habari ya ajali ya kuzama meli huko Unguja na Pemba, BBC kama tulivyo watanzania wengi nao wameshindwa kuelezea ajali ilipotokea.
    Habari yao inachanganya na kuibua maswali Tanzania ni nchi gani? Je Zanzibar ni Nchi au Kisiwa? Je Pemba ni sehemu ya Zanzibar? Unguja ni wapi kwenye ramani ya dunia?
    Angalia hii habari na ramani iliyowekwa na BBC BBC News - Zanzibar ferry disaster: Scores die, many more missing.
    nadhani tunahitaji kuweka mambo clear kutambua nchi zinazotengegeza muungano wa Tanzania.
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    sasa wakisubiri taarifa ya polisi..watakuwa wameenda kutafuta habari au kuchukua habari?...media zetu bana..uwiiiiii
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Shossi vyombo vyetu vya habari ikifika usiku sisi tukilala navyo vinalala vinaamka saa 12 asubuhi.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Umeongea maneno ya msingi na yenye ukweli usiopingika tena wanatuona mafala wote wanatukusanya saa mbili usiku tunakuwa wajingaaa tukiahamishahamisha stations
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Rafiki yangu yeye hakujizuia hisia yake amesema kwenye facebook
    [h=6]Saleh Mahdi

    kama mzanzibari sitaitazama tena TBC kwa upuuzi waliotuonesha yaani watu wako na huzuni eti wao wanaonesha katuni na kila mzanzibari mwenye uchungu na nduguzetu walopotea lazma itawagusa allah awape jannah waliokufa shahid baharini[/h]
     
Loading...