Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya mabasi ya kenya huko pwani, rais kibaki atuma ndege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtumiabusara, Aug 10, 2012.

  1. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais MWAI KIBAKI ametuma ndege kuja kuwachukua majeruhi wa ajali ya mabasi ya kenya iliyotokea huko Pwani
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu, acha kunirusha roho. hope habari si ya kweli maana nitazidi kuichukia tanzania
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    Sumry,ally,shabiby buses leo asubuhi morogoro ndani ya nusu saa ajali 3 pia ma bus 2 ya kenya na lorry segera chalinze wamekufa wakenya 13.jee leseni mpya zimepunguza ajali?juzi tabora watu 19 wamekufa
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Habari ni kweli mimi nimeisikia Hot96 FM kituo kimoja hapa Nairobi. Ametuma ndege ya Kenya Airforce. Jamaa ameshtukia mgogoro wa madaktari Tanzania sijui.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hii ni kweli hata mie nimeiona kwny taarifa ya habar ya sa 2 itv
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Itakuwa... bora kinga kuliko tiba.
     
  7. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonyesha majirani zetu hawatuamini kwenye masuala ya tiba
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kibaki anajali watu wake. Ingekuwa watanzania ndiyo yamewakuta huko Kenya hata balozi wetu asingehangaika achia mbali kutuma ndege. Sisi tunaitana ndugu lakini ukweli si ndugu kitu bali unafiki. Tunawacheka wakenya kwa ukabila wakati sisi tunao tena jumlisha ujimbo, udini hata uanachama. Kimsingi, Tanzania went to dogs the day mwalimu Nyerere left the state house. Tuna serikali ya kuhudumia genge dogo la walaji wasio na shukrani wala visheni isipokuwa kujihudumia na kula kwa miguu na mikono tena bila kunawa. Good Job brother Mwai wa Kibaki jamba ya Othaya. Ni wega muno (samahani kwa kutumia lugha ya Kibaki).
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dah. Nchi yangu tanzania, hivi wewe unaweza kunifanyia hivi kweli nikipata matatizo nje ya nchi?
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    tz hawawez kufanya hiv-maana hii nchi haina ndege-ina chopper chache tu za vyama vya siasa-zinazotumikaga kipindi cha kampen-si kusaidia watu
     
  11. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Tanzania haiwezekani kamwe
     
  12. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa watanzania ungesikia mpaka serikali itafute fungu. Najuta kuwa mtz
     
  13. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi tulianza kwanza kushona uniform za cabin crew!
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Watuamini wapi?Yule kiongozi wa kumyeka Dk Ulimboka ni Mkenya......lazima wawe na wasiwasi
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Alichosema father of all hapo juu kina ukweli 100%
     
  16. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakyanani mkuu, mi mwenyewe nimebaki mdomo wazi. i hope serikali ya CDM itakuwa na ubinadamu na kujali watu wake kama hivi.
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Hii nchi yetu inayoendeshwa kwa matukio kama zima moto utaiweza? Police traffic kikubwa kinachowatoa barabarani ni kwenda kukusanya ushuru wa buku moja/mbili na wala kamwe sii kukagua magari. Kibaya zaidi hili linafahamika na watawal na hata magari yao yafanyapo safari huwapa madreva wao pesa za kuwahonga mapolice traffic. Kingine hii nchi imekabidhiwa kwa saangoma katika chumba cha controlling, hasa hii awamu ya nne watawala wamezidisha utegemezi wa nguvu za giza. Kasi sii neema ya Mungu na kwa maombi ya watakatifu wake waliopo nchini, basi kutakuwa na maangamizi makubwa zaidi.
    .
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawatuamini kutokana na matukio ya madaktari hivi karibuni na ukosefu wa vitendea kazi!
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jana Wilson airport ya nairobi ilikuwa busy kupokea majeruhi wa ajali hiyo....kwa kweli kuna kila sababu ya kusikitika mwanadamu unapozaliwa na kujikuta umezaliwa kwenye nchi inayoitwa Tanzania!
     
  20. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah umenikumbusha hata wale wanakwaya wa rwanda( ambassadors) kagame alituma helkopter ya jeshi kuwachukua walipopata ajali, it seems hawatuamin hawa jiran zetu
     
Loading...