Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya kutisha: Zaidi ya watu 40 wahofiwa poteza maisha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Oct 25, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    habari nilizozipata hivi punde zinasema basi moja lijulikanalo kama deluxe line lililokuwa likitokea dar kwenda dodoma limepinduka na kuwaka moto katika eneo la misugusugu mkoani pwani na kuua zaidi ya watu 40. Ajali hiyo imetokea mishale ya sa tisa mchana. Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa abiria mmoja ambae alikuwa safarini kutoka dar kwenda dodoma akiwa kwenye basi lingine. Mwenye habari zaidi atujuze.
     
  2. L

    Leonard Mwanja Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni wote mliopoteza ndugu na jamaa
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    another heavenly sent........maake siamini kabisa kama hizi ajali ni bahati mbaya,anyway r.i.p wahanga wote
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa kasema shabiby wewe deluxe line kwa hiyo zimetokea ajali mbili eneo moja?
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yah, nimesikia hii ajali toka redio ya clouds FM. Kuna jamaa alikuwa anaripoti live akiwa eneo la tukio. Pole sana kwa waliopata ajali na ndugu na jamaa zao!
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole ndugu na jamaa wa ndugu waliopoteza maisha....
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    poleni sana wafiwa
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Salaam Wanajamvi na watanzania kwa ujumla!

    Niko kwenye basi kutoka Arusha kwenda Dar, na mwendo kidogo tu kufika kibaha maili moja tumekuta basi la shabiby (Dodoma - Dar route) limepinduka likashika moto na kuungua lote.

    Nasikia ni watu 3 tu ndo wametoka angalau wakipumua. Kwa maneno mengi roho zote zimeangamia na hata hao watatu hatujui mwisho wao huko hospitalini


    Kwa wale wenye uzoefu wa kusafiri la basi la shabib dom-dar watakubaliana na mimi kuwa huwa linapakia watu wengi na pia linaendeshwa kasi sana. And so you can imagine idadi ya watu walopoteza maisha.

    Kwa hakika basi lote limeungua moto na kikosi cha fire & rescue cha manispaa ya kibaha imejitahidi kuzima moto but were probably too late and not enough.

    Chanzo cha ajali hakikuweza kupatikana na wala picha sijaweza kupiga coz hatukuweza kushuka ndani ya basi letu. Mwenye taarifa zaidi atujuze

    Mungu tunusuru na ajali hizi za kila siku ee Mola wetu.

    Uwajalie mapumziko na amani ya milele wote hao waliotangulia mbele za haki. Amen
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii thread imekaa sawa hapa jukwaa la siasa?
    POle sana kwa waliofiwa, may the sauls of the deceased rest in peace.
     
  10. New2JF

    New2JF Senior Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajali ipi wajukuu? Basi gani hilo maana magari mengi sana huko mjini
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    poleni zao wafiwa, sijui chanzo itakuwa nini eneo lile la misugu misugu liko clear limenyooka kabisa na jamaa wa tochi huwa wapo maeneo yale yale
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,414
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    hapa ndio watu wengi wanavisit so no problem later inaweza kuhamishwa!!
     
  13. New2JF

    New2JF Senior Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una maana hii ni ajali nyingine tofauti na tuliyopewa taarifa kama hizi huko nyuma mjukuu
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So sad!!!! RIP ndugu zetu
     
  15. S

    STIDE JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh!! Akili visiginoni, masaburi at work!!
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    polisi wako usingizini
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Oppssssssss!! RIP
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mara delux mara shabiby what is what and which is which?
     
  19. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! mbona zimezidi jamani.
     
  20. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana. pole nyingi.
     
Loading...