Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Hiace Arusha - Njia panda Airpot

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Oct 20, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Leo hii kumetokea ajali ya hiace eneo la njia panda Airport Arusha, chanzo cha ajali hiyo ni loli lililokuwa linaovertake kutaka kugongana uso kwa uso na hiace hiyo kisha dereva kulipeleka porini baada ya breki zake kushindwa kufanya kazi. Nimefanikiwa kupata picha chache lakini baadae nitaweka video ya tukio hilo. Katika ajali hiyo hakuna mtu aliyekufa lakini kulikuwa na majeruhi wawili watatu ambao kwa macho hali zao siyo mbaya.


    Photo0144.jpg
    Dereva wa hiace akiwa haamini kilichotokea, hapa anajiuliza hivi kweli nimeponaje ponaje hapa?

    Photo0142.jpg
    Picha ya mbele ya Hiace hiyo kama inavyoonekana,
    Photo0143.jpg
    Hiace hiyo ilikuwa siyo ya Arusha - Kisongo hivyo kuonekana moja kwa moja ilikuwa imeiiba njia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! MUNGU awape nguvu majeruhi wapone mapema na waendelee na ujenzi wa Taifa le2! Na bila shaka hilo gari ni hz kuukuu zinazoenda kwenye morama pale Kisongo.
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wote mlionusurika
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
    poleni sana majeruhi na wengine wote......Mungu atawapa nguvu
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na iwe hivyo maana ajali nazo siku hizi zitatumaliza.
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni sana!
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mzee wa Rula kwa hii taarifa, huyo dreva wa lori lililo sababisha ajali amekamatwa ua ndo amekimbia???????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MUngu awatulize wote waliopata taaruki.
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    majeruhi wapeni pole!
    Mungu awatie nguvu!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    a nMmmmhh!!!!!!!!!! Yaonekana kweli si ya njia hiyo na bila shaka walikuwa wanachangamkia njia isiyokuwa sahihi. Kwa kweli hapo ndipo panapokuwaga hapatoshi kati ya dereva na tajiri maana matajiri wengi wa hapa A town ninavyowajua hakika wanahusudu shilingi kushinda UTU wa mwanadamu,Nazidi kusema poleni sana waliopatwa na majeraha na MUNGU atawapa nguvu mapema tu.
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dahh! poleni wapenzi!
     
  12. s

    shwishwi Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks God
     
  13. M

    Malunde JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu awaponye majeruhi wote kwa wepesi
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona ulikuwa umeadimika sana jukwaani, tuwasiliane basi. Nashukuru Mungu hali haikuwa mbaya sana.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :photo:hujambo weye
     
Loading...