Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya fuso yazima shamrashamra za CCM Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Sep 3, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    • Nusura achelewe muda wa kuchukua fomu.
    MAPOKEZI yaliyokuwa yameandaliwa kumpokea na kumsindikiza kuchukua fomu mgombea ubunge wa Jimbo la Igunga kupitia CCM, Dk Peter Kafumu jana yaliingia dosari baada ya kutokea kwa ajali iliyosababisha kifo cha mtoto mwenye umri wa miaka 12.

    Ajali hiyo ilitokea saa 5:30 asubuhi katika eneo liitwalo Parking (maegesho ya magari makubwa) Mjini Igunga, ambako mtoto huyo aligongwa na kupasuliwa kichwa na lori aina ya Mitsubishi Fuso.

    CCM kilikuwa kimefanya maandalizi makubwa ambapo pikipiki aina ya Bajaji zaidi ya 20 na magari yalikuwa katika msafara wa kumpokea Dk Kafumu katika eneo hilo la Parking.

    Baiskeli na pikipiki za kawaida pia zilikuwa katika mpango wa mapokezi huku zikiwa zimepambwa kwa bendera za CCM na kila upande wa mji ukiwa na bendera hizo.Kutokana na tukio hilo, Dk Kafumu alilazimika kuchukua fomu bila shamrashamra zozote kutokana na muda kutomruhusu kuahirisha uchukuaji huo.

    Msimamizi wa uchaguzi jimbo la Igunga, Magayane Protas alisema pamoja na tukio hilo kutokea ni lazima fomu zichukuliwe kwa kuwa kesho (leo) hatakuwa na nafasi kutokana na kuwapo na ratiba nyingine ya kikao cha viongozi.

    “Nimewaambia lazima wachukue fomu leo kwa kuwa kesho (leo) nitakuwa na kikao na uongozi,” alisema.

    Kafumu alichukua fomu saa 8:00 mchana.

    Source: Mwananchi.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gundu tayari kwa Magamba au ndio wametoa kafara????
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kafara zimeanza, magamba bwana!!!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ndiyo kafara Mkuu, lakini kwa hali ilivyo hiyo kafara yao ni butu
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yote haya ni sehemu tu ya matokeo ya KILIO CHA WALAZWAHOI nchini pindi wanapoona genge la mafisadi nchini wakiingia Igunga kwa mbwembwe, mikogo na ufedhuli wa kujitutumua na mali ya wizi wa mali za umma kwenye kampeni zao.

    Ni sharti Mafisadi wote wamrudie Mungu nchini, kutubu na kurudisha mali zote hazina ya taifa; la sivyo zahama huenda usiishe kwao tangu sasa. Mambo yataendelea KI-GUNDU GUNDU KWA CCM kila kona wasipotubu hadharani kwa umma wa Tanzania.

     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni busara kuchanganya kifo cha mtu na siasa. Nadhani watu hawaelewi uchungu wa kumpoteza mtu lakini likikukuta ndiyo utapata akili. Mungu aiweke roho ya marehemu peponi.
     
  7. i

    issenye JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Ifike mahali sasa CCM waache kutumia watoto/wanafunzi wa shule za msingi kwenye kikutano/kampeni zao. Kwani wamekuwa wakiwatumia watoto ili kuaminisha wananchi kuwa mikutano/kampeni zao zinahudhuriwa na watu wengi
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sote kwa pamoja tukemee JINI UFISADI ambayo hivi sasa Rostam Aziz aonekana kumachilia huru na kuanza kufyonza ovyo damu za Watanzania kwenye kampeni Igunga.

    Jini ufisadi, toka hapo Igunga kuwaachia wenyeji kujichagulia kiongozi wampendaye baada ya zaidi ya miaka 15 kupita bila wao kupata fursa ya kufanya hivyo kwa maslahi yao wenyewe!!!!!!
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ni busara inabidi maneno umwambie mgombea wako wa ccm anayepita kila mahala akitangaza msiba huo na kutaka
    kutumia kama mtaji wake wa kisiasa badala ya kuwaombea na kuiachia familia, majirani na viongozi wao wa kidini ktk hiki kipindi kigumu kwao. CCM haiwezi kukwepa lawama ktk hili kwa maana wameshaonywa siku nyingi tabia ya kutumia watoto wadogo kwenye siasa badala
    yake wawaache wasome lakini wamekuwa wakikaidi na wamefikia mahala hapa iringa vijijini kufunga shule kadhaa za msingi kwa ajili ya
    kwenda kuhudhuria mkutano wa mgombea wa ccm mwaka jana 2010. ajali ni ajali lakini ajali zingine ni za uzembe kwani angekuwa
    shuleni mtoto huyu badala ya kusombwa na ccm kila mtu anajua yasingetokea haya yaliyotokea kwahiyo ccm wako responsible na kifo cha mtoto huyu.
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hivi mbona kila wakati wa kampeni za ccm lazima watu wafe????
     
  11. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili ya mvua ni mawingu.
    Magamba yametabiriwa vibaya.
    Daktari arudi kwenye nafasi yake aachane na mambo ya siasa.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawa nao wamezidi na mafuso yao, ona yameanza kuua watu wasio na hatia, naichukia CCM kama nimchukiavyo shetani.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    si ndo kafara zenyewe? Umesahau kule Zanzibar?
     
  14. m

    mbosia Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    ninavyomfahamu KAFUMU NI MKRISTO SAFI neno KAFARA haiingii akilini kabisaaaaaaaaaa!!!!!
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nasikia lilikuwa limetoka kusomba wanaCCM wa majimbo ya jirani kuja kuongeza nguvu.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    msitumie malori kubeba washabiki wenu!
    Kama wanawakubali waacheni waje wenyewe, kwa nini mnawabeba kama ng'ombe?
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mh!
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RIP Malaika wa Mungu
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wa kulaumiwa ni huyo kafumu anayetumia kifo cha huyo mtoto kama mtaji wa kisiasa. Oooh tutashiriki kwenye kumuhifadhi...maneno kibao, ila kuna dalili kuwa CCM wamemtoa kafara huyu malaika wa mungu! shame on them wamejipa laana hawashindi N'go!
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkome kutumia watoto kwenye siasa.
     
Loading...