Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Dr. Mwakyembe na yatokanayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, May 21, 2009.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuna ajali mbaya sana imetokea Ihemi maeneo ya Iringa karibu na kijiji cha Ifunda ambayo inamhusisha Dr. Mwakyembe

    Taarifa zaidi zinafuatia:

    Picha ni hizi

    [​IMG]
    Dr Mwakyembe akifikishwa hospitali ya mkoa wa Iringa leo baada ya ajali

    [​IMG]
    Gari la Dr Mwakyembe likiwa limeharibika vibaya baada ya ajali

    [​IMG]
    Shimo lililosababisha ajari ya Dr Mwakyembe

    UPDATES:

    REPORT YA MWAKYEMBE:

     
    Last edited by a moderator: May 24, 2009
  2. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Confirmed. Dr Mwakyembe amepata ajali mbaya Ifunda na amelazwa katika Hospitali ya Mkoa wa Iringa. Hajitambui na Madaktari wanafanya kila wanaloweza kumsaidia. Taarifa kamili ya maendeleo ya hali yake mtaipata baadae maana nipo eneo la hospitali. Wakati huu tumuombee kwa Mungu apate nafuu.
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    imetangazwa redioni, na kuna mjumbe ameconfirm yuko eneo la tukio
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mungu amsaidie apate kupona haraka! We need him now more than ever!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tuna bahati mbaya sana wabongo.... I hope he will get well and able to work again
     
  6. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thank God. Alikuwa amepata shock ya ajali na sasa amezinduka. Madaktari wametuondoa hofu kuwa hana majeraha makubwa. Wanasubiri vipimo kufanya uchunguzi zaidi kabla hawajamruhusu kutoka.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh ni ajali ya kawaida au ndo hivyo tena yale yale?
    Lakini eneo hilo kwa ajali linatisha sana magari mengi yanapata ajali eneo hilo.
    Tunamwombea apone haraka
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Mungu amjalie apone haraka mpiganaji wetu.
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    We need everybody more than ever.

    Ajali wapate kunguru, akipata njiwa "we need him."

    Apone.
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmhhh!!! ajali tena? Pole sana kwa Dr. Mwakyembe pamoja na familia yake. Mungu amsaidie apate nafuu mapema.
     
  11. U

    Ulusungu Member

    #11
    May 21, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amezinduka...Ameumia taya...Hayuko hatarini...Vibaka wamewaaibia kila k2...dereva wake ameumia vibaya...
     
  12. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizi ni AJALI kweli? Politics in bongo is increasingly becoming a dirty game!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I hope RA & CO r not behind this.
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yuko wodi gani?
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Pole sana Kamanda, Nakutakia upone haraka!
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    Apate Rostam Azizi, ndiye huyo kunguru??
     
  17. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumuombee kila la kheri apone haraka, siku zote watu wazuri kwa jamii ndiyo hupata misuko suko kama hii. Bila shaka RA na EL watafurahi.

    Je, tunaweza kujua ajali imetokeaje?
     
  18. nkawa

    nkawa Senior Member

    #18
    May 21, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamwombea, Mungu amjalie apone...tunamhitaji sana mpiganaji wetu
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    What? You hope Rostam was not behind this?

    Well, I hope he wasn't racing recklessly down a rural back alley. Or drunk and driving!
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mpole mheshimiwa Dk mwanajeshi wetu, Mungu atakusaidia bado tunakuhitaji kazi baado baba...
     
Loading...