Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya daladala Mbagala!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GREAT PJM, May 18, 2012.

  1. G

    GREAT PJM New Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi muda wa saa moja kasoro, basi la daladala limepinduka eneo la sabasaba. Basi hilo lilikua linatoka Mbagala kuelekea wilaya ya Kinondoni na lilikua limejaa abiria. Wanajamii mna habari na ajali hii? je, kuna waliopoteza maisha ktk ajali hii iliyo sababishwa na uzembe wa makusudi wa dereva? Nashauri hatua kali zichukuliwe dhidi ya madereva wazembe kama huyu.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Rudi pale ajalini na uje na habari kamili...
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hebu tafuta habari utujuze sie wenngine tupo moshi
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi nipo buguruni tupe taarifa iliyo na viungo vyote
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nipo kinondoniiiiii,,,,,wilaya ya wauzaji na wala unga,,,,,inawezekan ilikua inaenda mwenge au KAWE
     
  6. G

    GREAT PJM New Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niwie radhi ndugu yangu, mimi ni msafiri nilikua napita njia. Nimeiweka hewani ili kama kuna mtu anaelewa vizuri juu ya ajali hii atujuze wenzie!
     
Loading...