Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya daladala eneo la kigogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Sep 13, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kuna ajali mbaya sana imetokea eneo la KIGOGO baada ya DCM kuanguka na kulalia ubavu huku ikiwa na abiria ndani. Sikuweza kujua kama ilikuwa inatokea KINONDONI au Kariakoo kwa sababu ilikuwa imejilala ikiwa imekatiza barabara na kusababisha foleni kali sana. Mwenye updates na vifo ama majeruhi atujuze.
     
  2. N

    Nafasi Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mamaisara, mimi nimepita njia hiyo nilikuwa natokea maeneo ya Mabibo, gari iliyopata ajali ni gari ya (G'mboto au Mbagala)-Mwenge DCM, na ilikuwa inatoka maeneo ya magomeni that's mwenge, nimekuta gari ndio inanyenyuliwa sikuona majeruhi ila watu walikuwa wengi maana mimi nilipita hapo nikitokea mabibo kuja huku Upanga kupitia magomeni.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana kwa majeruhi wote.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mamaisara kumbe ulikuwa huko ndo maana huonekani kwenye thread ya Jenerali Ulimwengu?? Tumekulima kweli kweli nenda kajibu.....
     
Loading...