Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya bodaboda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marandura, Mar 22, 2012.

  1. M

    Marandura Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona pikipiki(boda boda) zaidi ya mia tano hapo nje ya hospitali ya mwananyamala mwenye habari zaidi atujuze. Mm nimepita na gari nimeshindwa kusimama sababu kuna watu wengi.
     
  2. M

    Marandura Senior Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona pikipiki(boda boda) zaidi ya mia tano hapo nje ya hospitali ya mwananyamala mwenye habari zaidi atujuze. Abiria wenzangu wanasema ni ajali wamemleta mwenzao hospitali.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mbona title yako unasema ajali wkt hujajua kinachoendelea?
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenzao kagongwa kafa wanaenda kumuaga!
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,149
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    hao ndio zao mkuu pamoja na kupata ajali kila siku lakini wanaushirikiano mkubwa sana.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sijaelewa yaani umeona bodaboda 500 sasa umezihesabu vipi wakati hujasimama?watanzania bana kwa kuongea mmejaliwa
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo hawa hawa wanazusha mambo humu jamvini
     
  8. M

    Marandura Senior Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisema zaidi ya 500 hiyo ni kadilio la chini zinaweza kuzidi zaidi ya hapo
     
Loading...