Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya basi usiku huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peri, Sep 11, 2012.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    basi la kampuni ya gairo lilotoka dodoma kuelekea dar limepata ajali nyuma kidogo ya mto ruvu baada ya kufeli breki na kugonga basi lingine kisha kutoka nje ya barabara.
    Namshukuru Mwenyezi Mungu hakuna aliyekufa isipokuwa dreva wa basi ndo alojeruhiwa vibaya sehemu za miguuni.
    Mimi mwenyewe nilikuwa ndani ya basi hilo.
    Vyombo vya usalama vinapaswa kulaumiwa kwani mabasi ya kampuni hiyo ni yale yaliyochakaa kutoka kampuni ya shabib na kuianzishiwa kampuni nyingine.
    Huduma za kampuni hiyo ya gairo ni za usumbufu kwani abiria waliotoka tabora kuelekea dar na moja ya basi hilo walihamishiwa ktk basi lingine walipofika dodoma.
    ALHAMDULILAH namshukuru mungu nimesalimika, hali ilishakuwa mbaya.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Poleni sana mkuu,afadhali kama hakuna aliyekufa
     
  3. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 590
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    poleni na Mungu awabariki mmalizie safari salama
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu shida ya usafiri halafu hauwezi kujua gari bovu kwa kuliangalia nje.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ungewafyatulia binduki yako, POLE MKUU!
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu kwanini 2napanda mabasi mabovi???? Kabla ujapanda basi kagua matairi ya gari na si siti za gari
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Mungu wetu mwenye mamlaka tunusuru na majanga haya ya barabarani.

    Leo jioni tena huko Mkoani Mara watu 9 wamepoteza maisha.
    MUNGU MWENYE UTUKUFU UTULINDE SISI WAJA WAKO!

    Poleni majeruhi wote!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu kama hakuna aliyekufa sio mbaya..
     
  9. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mkuu, lakini ahsante kwa taarifa, hopefully msaada utapatikana kwa ajili ya dereva ingawa ni usiku.
     
  10. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa ajari na hongereni kwa kunusurika. Tunashukuru kwa update
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa mkuu, usafiri hasa wa barabarani umegubikwa na ajali nyingi sana, kama sio rehma na neema za mola wetu wengi tutapoteza maisha au viungo ktk hizi ajali.
    Inasikitisha sana.
     
  12. K

    Kolero JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu na abira wote , nadhani mamlaka inayohusika na usajili wa makampuni ya usafiri lazima nao ulaumiwe, Gairo na hiyo Shabib ni kitu kinachofanya kazi pamoja, Gairo ni sehemu ya kufanyia hayo yote. Nashangaa kumbe sasa ni makampuni mawili tofauti, ajabu sana.
     
  13. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Historia yote ya iyo Kampuni unaijua kwamba Ndio Shabiby ameachana nayo hayo Magari kukuu amenunupa Mabasi Mapya ya Kichina.

    Hujatimiza wajibu
    1.Kutopanda/kugomea basi hilo.
    2.Kuto toa taarifa ubovu wa Basi hilo kwa vyombo husika
    Kwa usalama wenu abiria.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Pole sana perri.
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Jamani poleni sana,na hapo mlipakiwa basi lingine mpaka Dar au mmejitegemea tena. MUNGU awalinde na awaponye wote walioumia
     
  16. peri

    peri JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nashukuru sana wakuu, mabasi mengine yalokuwa yanatoka mkoani yametuchukua na nimeshafika dar.
     
  17. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....poleni kwa ajari: tumshukuru Mungu wote kwa pamoja kwa kuwanusulu.
     
  18. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mkuu. Mabasi mengi ni mabovu sana, leo tumekuta basi la Shambalai lililokuwa linatoka Mtae kuja Dar limepata ajali katika milima ya Lushoto sababu ya kufeli breki.Ili kuepusha ajali dereva akalilazimisha likagonga ukuta wa mlima na likasimama bila kuleta madhara makubwa sana.Na tulipofika Visiga saa 3.30 usiku tukakuta mabasi mawili ya Tashrif yameharibika moja linakuja Dar na jingine linaenda Tanga na tumeyaacha hapo yote yana abiria. Tunamshukuru Mungu ajali hazikuleta maafa.
     
Loading...