Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya basi Nzega-Tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RayB, Mar 1, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    "Habari zinaeleza kuwa jioni ya leo Watu 22 wanahofiwa kufa papo hapo na wengine zaidi ya 40 kujeruhiwa vibaya kufuatia ajali mbaya ya basi iliyotokea maeneo ya Nzega-Tabora wakati likielekea jijini Mwanza." Wenye habari zaidi tujuzane


    Kanda ya Ziwa kunani leo?


    Source: Michuzi JR
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Duh mbona hatari,updates pls.
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nasikia lilikuwa linaelekea mwanza. Jamani wenye data tafadhali SIKONGE si ndo kwenu huko?
     
Loading...