Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya basi la Upendo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanajamiiOne, Feb 15, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zanguni, Asalaam Aleykum!!

    Habari zilizosikika muda huu, Basi la Upendo litokalo Dar es Salaam kuelekea Iringa limepinduka mara mbili. Abiria wengi wamejeruhiwa. Kwa wale wenye ndugu waliosafiri na Basi hio tafadhalini muwasiliane nao kujua hali zao.

    Source: Breking News Clouds FM
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Basi la abiria linaloitwa Upendo lifanyalo safari zake Dar kwenda Iringa limepinduka sasa hivi, na watu kadhaa wamefariki.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooops very bad one
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pole kwa wajeruhiwa
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...Ee Mungu tuepushe na mabalaa haya.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani hizi ajali za mwanzo wa mwaka huu, zinamaliza nguvu kabisa
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Oh God muendelee kutupa data jamani
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii kali sana lakini naona kuna thread nyingine tena yenye habari hii naomba ziunganishwe tafadhali ili kupata urahisi wa kuchangia na kujua kinachoendelea
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so sad! pole kwa wahanga!
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ooh jamani ajali tena!hivi Tanzania hauwezi kupunguza ajali kwani hawa traffic wanafanya nini huko barabarani?je ni kweli kwamba ajali haina kinga?tutandelea hivi mpaka lini?
     
  11. i

    indigwe Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni kwa mliopata ajali, jamani wakati umefika kwa serikali kuanza kukagua leseni za madereva, kwani ajali nyingi zinasababishwa na uzembe wao, maana wapo walioenda kusomea na walioletewa nyumbani hapo ndo kunakuwa na mkanganyiko barabarani
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Haya mabasi yanaendelea kutumaliza tu Watanzania. Tanzania ni moja ya nchi duniani ambazi zina ajali nyingi sana za magari. Mwenyezi Mungu azilaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape nguvu na faraja wahusika wote wa misiba iliyotokea.
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kugombana na dereve wa basi la Buffalo linatoka Arusha kuja Dar baada ya kuumuliza mbona mwendo ni wa kasi kiasi kile jamaa akanitolea macho eti mi mara yangu ya ngapi kupanda hayo mabasi....cha ajabu na baadhi ya abiria walichangia kunikejeli kuwa huyo ndio mnyama ukitaka kuwahi mjini basi ni mafuta kwa sana...baada ya kunusurika kupata ajali kwenye zile kona za Msambiazi kuelekea korogwe abiria wote tulikuwa kitu kimoja...wakati mwingine abiria tunachangia kuwafanya drivers waende mwendo kasi...anyway poleni wote mlioumia....
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Swali lako zuri sana, nafikiri KAITABA atatusaidia kufafanua - jana sikuiona hii post.
     
  15. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #15
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da!! Poleni sana wenye ndugu yaani hawa Trafic na madereva wazembe kwanini wasihukumiwe kifo speed 160 ya nini hii itakuwa mwendo kasi tu maana sisi madereva wetu wa Ki TZ nilimbukeni na speed pamoja na abiria anatulia tulii hata kama basi lipo speed. POLENI SANA
     
  16. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mungu awanusuru na vifo na awape ujasiri wa kuvumilia mtihani huu wa maumivu!
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ooh My God..nyingine tena!!!!

    Kwa sababu serikali imeshindwa (kama imejaribu) kutatua tatizo la ajari barabarani hasa hizi za mabasi ya abiria, imefika wakati muafaka kwa viongozi wetu ikiwemo rais wa nchi, mawaziri, makatibu wakuu na viongozi wote waandamizi wa serikali kuanza kutumia mabasi haya haya ya Ngorika, Hood, n.k. kwenye safari zao za mikoani. Pengine wote tukitumia usafiri huu, watunga sera na wasimamizi wa sheria wanaweza ku feel maumivu tunayoyapata kwa kupoteza ndugu zetu kwa vifo na wengine wengi kupata vilema vya maisha.

    Nimemsikia Mkuu wa kikosi cha barabarani jana akiwaamuru wenye mabasi wote kuweka Speed governor, nikajiuliza je kipindi kile speed governor zilipowekwa ajali zilipungua/kumalizika???
     
  18. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    God have Mercy.
     
  19. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #19
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni wahanga na waliofariki wapunzike kwa amani.
    Hivi uchaguzi ukikaribiaga watu wanaendesha kwa rafu nini?
     
  20. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    jamani ajali zitatumaliza, sijui tufanyaje kutatua hili janga.
     
Loading...